Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani kupenda lakini nahisi ntalaumiwa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Think, Aug 6, 2012.

  1. Think

    Think Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kupenda kunahitaji moyo hasa unapokuwa umependa kweli na umependwa kweli, lakini ni vigumu kujuwa napendwa au sipendwi. wengi wanasema love is money but kwangu love is the way you can handle your lover, BUT unaweza kuwa na pesa lkn usipendwe.

    mwanamke au mwanaume hupenda nini ktk mapenzi? je maumbile ya mwili au shughuli on bed?

    natamani kupenda lakini nahisi nikipenda ntalaumiwa labda sijui jinsi ya kupenda au sina pesa kama wengi wadhanivyo au.....

    nishauri unavyojuwa kuhusu kupenda au kupendwa PLEASE
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    mmh....mi kweli sijui....
     
  3. peri

    peri JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    jiamini kwanza mkuu kable ya kufanya jambo lolote.
    Kujiamini ni muhimu sana hasa kwa mwanaume.

    Usipo jiamini hata mambo madogo yatakushinda.
     
  4. cacico

    cacico JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 8,308
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    aiseee mapenzi kweli yana-run dunia! khaaaaa! ngoja waje, mi sijielewi elewi kwenye hayo makitu!
     
  5. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Atakulaumu nani aisee..
     
  6. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,785
    Likes Received: 749
    Trophy Points: 280
    hujawa tayari kimapenzi, siku ukiwa tayari utajikuta unapenda bila kuomba ushauri wa jinsi ya kupenda na wala hutaogopa kulaumiwa. Pia kumbuka hakuna shule ya mapenzi.
     
  7. LD

    LD JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Njoo nipende mimi sitakulaumu
     
  8. Double K

    Double K JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Aug 1, 2012
    Messages: 908
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    njoo nitakuonyesha napenda nini. ila kwa ufupi kila mtu ana kitu chake anapenda, common thing ni CARE.
     
  9. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Haya sasa chance ndiyo hiyo ashindwe mwenyewe tehe tehe tehe.
     
  10. Think

    Think Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayaa mpwa
     
  11. Think

    Think Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    thax mpwa much
     
  12. Think

    Think Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    so you mean what
     
  13. Think

    Think Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    yeyote yule atakae nijua
     
  14. Think

    Think Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ila kuna ushauri wa mapenzi and that what i ask
     
  15. Think

    Think Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    unauhakika?
     
  16. Think

    Think Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i like your comment mpwa
     
  17. M

    Mpilipili Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 17, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hujapenda bado, siku ukilea utapenda hata aliyekuzidi umri. Mapenzi hayana shule wala dawa na ukipenda utakula hata nyama mbichi.
     
  18. Think

    Think Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 27, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hayaa bhana
     
  19. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Unaogopa kulaumiwa??? Mi bila lawama ndio nitazidisha lawama
     
  20. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    kujua unapendwa na mwenzi wako ni rahisi sana na vilvile ni ngumu sana kama ukikutana na mtu anayejua kuigiza mapenzi,kwani kuna watu wanjua kupretend ana kupenda....kumjua mtu anakupenda kwa dhati utamgundua tu kwa mambo haya 1.atakuwa wazi kwako kwa kila jambo 2.yuko tayari kwa lolote ilimradi alinde penzi lako...lakini anaeigiza utamjua kwa haya 1.atakuwa anamarafiki wengi wa kike ..kama yy ni wa kiume..na wengi wa kiume kama yy ni wa kike na utakuwa unadanganywa huyu ni mjomba ..mara baba mdogo ..mara ..rafikiake baba..n.k...2.vilevile simu za mara kwa mara mkiwa faragha afu kupokea anatoka pembeni...vilevile hataki ushike simu yake..lakini ukiwa nae anajifanya anakupenda balaa.vilevile mizinga na safari za kutunga haziishi
     
Loading...