Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani kuona mazishi ya ccm kabla ya kufa kwangu

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by makaptula, Apr 25, 2011.

  1. m

    makaptula Senior Member

    #1
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 158
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kile kiini macho anachokihubiri JK cha kujivua Gamba akiwataja mapacha watatu wakati yeye akijiweka pembeni, natamani nikione mapema kwani kujivua kwao kutaleta mpasuko mkubwa ambao haujawahi tokea ndani ya chama hicho hali ambayo inaweza kupelekea na yeye kujivua gamba bila kupenda na ndo mazishi ya CCM.
     
  2. Silas Haki

    Silas Haki JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hata mimi nasubiri kwa hamu kwenda kuaga mwili wa marehemu CCM maana kaburi tayari limeandaliwa. Wakati huo huo habari za kiintelijensia zinasema kuwa CCM ikifa haitaenda mahali pema peponi bali ni mahali pabaya kuliko sehemu zote mbaya huko kuzimuni.
     
  3. M

    MENDE JEURI Senior Member

    #3
    Apr 25, 2011
    Joined: Apr 6, 2011
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    utakufa na kuzikwa wewe kwanza!!
     
  4. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Mtaendelea kununa hadi mzeeke, CCM is here to stay.
     
  5. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    CCM Haina miezi 6 kuanzia leo anaebisha mjeuri
    Ilianza kwa kujivua Gamba na sasa inajikata Kichwa kuna nini tena hapo?
    Wanaiba wote na wanataka kuilazia kwa wenzao aaahhhg!!imewakaaaaaaaaaaa....

    Chadema goooooooooooooo.
     
  6. F

    FredKavishe Verified User

    #6
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 4, 2010
    Messages: 1,067
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    hahahahaha pole sana ndugu maana hujui ulisemalo kamalizie hme work
     
  7. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kusubiri kifo cha ccm kabla hujafa labda uishi milele. Ukiishi miaka kumi zaidi kuanzia sasa unaweza kushuhudia kifo cha cdm . Inaonekana huijui ccm vizuri pole
     
  8. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Tuliwaambia hivyo wenzako kabla ya tar 31, sasa hivi wamebaki kununa na mijitusi, usijikondeshe dogo na kutumiwa na makampuni ya watu, tena hata wenyewe hawana malengo na dola.
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hahahaha,ndg umesahau ya kuwa mchimba kisima huingia mwenyewe? ndg yangu inaonesha utaanza kufa ww na kuiacha CCM
     
  10. Criss

    Criss JF-Expert Member

    #10
    Apr 25, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 825
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Huwezi kua wa Mombasa wewe?yaani una una una una............sijakuelewa hapo kwenye blue.
     
Loading...