Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani kungekuwa na mita ya wanaume!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mcharuko, Oct 3, 2011.

  1. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ukisikia malaya ni mwanamke, kahaba ni mwanamke, changudoa
    ni mwanamke, dada poa ni mwanamke, nyambizi ni mwanamke
    siku hizi kuna MJASILIAMWILI ni mwanamke. Hivi ninyi wanaume
    tuelezeni hapa kama kungekuwa na kipimo kila uki... kinaonyesha
    Mita kadhaa au kilomita........ Kweli mngetamanika......................
    Hebu njooni hapa mmoja mmoja zingesomeka mita au kilomita
    ngapi? Mkome kutuanzishia majina mabaya.
     
  2. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Duh! hiyo mita kiboko mcharuko Kweli Mungu katunusuru
    lakini hata kwenu si ingekuwepo? Mimi ingesomeka 0 sm.
    Kuna watu wanatoka nje ya ndoa ina maana wakirudi
    nyumbani distance inakuwa imesogea...... Mh hii kali.
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,057
    Likes Received: 325
    Trophy Points: 180
    Duh wew eunatala ulete balaa
    bora ibaki kama ilivyo tusilaumiane
     
  4. k

    kagarara Senior Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 119
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mita! Aha ha ha ha ha.... Mm nahsi hata hao wanaume wanaonunua hao mabinti nao hawana tofauti. Kama changuduo wote (mwanamke na mwanaume) ni machangudoa, kama ni malaya wote ni malaya! Atakayebisha na abishe!
     
  5. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Ingekuwa safi sana maana hata watumishi, wachungaji, Maustadhi na mashehe wangeonekana!
     
  6. Vijisenti

    Vijisenti JF-Expert Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 468
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Duh! hii kali binti labda kitengenezwe hicho kifaa na wataalamu wetu wa
    Hospitali. Ha ha haaaaaaaa we inaelekea una wivu sana!
     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Umekosea......... wanaume wasiotulia wana majina yao....
    1. Kiwembe
    2. Kifagio
    3. Kikaango
    4. Kibuzi
    5. Mla vichwa
    6. Kamchape
    7. Zungulukee
    8. kidume
    9. ..............................
    10. ............................
     
  8. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    mh!na we nae,,,,haya basi tumekoma
     
  9. Zagazaga

    Zagazaga JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 2, 2011
    Messages: 469
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    mcharuko kama jina lako.
     
  10. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #10
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    Tatizo haya majina yanatumika kama sifa wakati yale ya kwetu ni
    kashfa!
     
  11. Mcharuko

    Mcharuko Senior Member

    #11
    Oct 3, 2011
    Joined: Sep 25, 2011
    Messages: 192
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 35
    We hujatimiza kilomita 2 toka uanze?
     
  12. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #12
    Oct 3, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Kizunguruka moto
    Pichu mkononi etc
     
  13. BlackBerry

    BlackBerry JF-Expert Member

    #13
    Oct 3, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 1,844
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Raha yake the more mita yao inasoma the more utamu, unlike us, tunazeeka tukitumika sana
     
  14. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #14
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Always wanaume huwa wanapenda sana kujisafisha as if wao uzinzi ni halali yao! Sasa sijui hao wanawake wanaoitwa malaya na machangudoa hiyo ngono huwa wanafanya peke yao? Na zingekuwa zinasoma kilomita nakwambia wote wanaodiriki kumuita mwanamke hayo majina wangefyata mkia na kujihukumu wenyewe!
     
  15. Mamushka

    Mamushka JF-Expert Member

    #15
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 17, 2010
    Messages: 1,611
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Tena hizo kitu zao zingekua penseli, nadhani vingebaki vifutio tu, kila mmoja wao.
     
  16. k

    kijana15 JF-Expert Member

    #16
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 282
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    haha haha haha . nimependa hiiii mada
     
  17. Ndechumia

    Ndechumia JF-Expert Member

    #17
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 1,010
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Mi nafikir zingekuwa zinata sugu, za kina dada wengine zingekuwa km msasa/brash
     
  18. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #18
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    na mengine ni haya
    1.fataki
    2. mzee wa bluetooth
     
  19. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #19
    Oct 4, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    na ukisikia haya pia ujue ni wewe mwanamke ambaye hujatulia
    1.guberi
    2 bluetooth
    3.kurumbembe
    4. Nungayembe
    5. Jelofaster
    6.chawote
    7. Tax bubu
    8.magotti
    9.charger ya kobe
    10.MCHARUKO
     
  20. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #20
    Oct 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Una akili wewe blackberry! umejuaje lakini? Na ndio maana huwa hamchelewi kulia mkigundua mmesalitiwa, si mnajua kuwa huo ndo mwanzo wa kukutana na mdunguaji mwingine, na mwingine...... ni kama safari moja inaanzisha nyingine!! hahahaaaaaaaaa.
     
Loading...