Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani kumwona tena

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ngoshwe, Oct 14, 2011.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Ni miaka mingi hatujaonana, leo maazimisho ya Kifo cha Mwalimu, nipo katika usafiri wa umma (daladala) nikiwa kituoni, watanzania wenzangu wakiteremka, natizama dirishani, namwona jamaa ninae mfahamu,yeye ni Mmachinga anafanya biashara ya CDs..natamani kumsalimu kumbe nae ameniona anapaza sauti "wee bro, wapi??" Mbele ya huyo rafiki yangu mmachinga kuna mwanamume na mwanake wameongozana, mwanaume anageuka kutizama nilipo, ananiona nikipunga mkono, nae ananipungia, hajui kwa nini nami sijui (hatufahamiani), huyu mwanaume amemkumbatia mtoto mchanga kifuani, ghafla mwanamke aliyeongozana nae nae anageuka, tunagongana macho...anatoa tabasamu dogo na kufumba mdomo kutumia kiganja cha mkono wake, lakini naona kama kakwazika, kama amegusa waya wa umeme, akaduwaa kwa muda, akashindwa kuvuta hatua mbele...ni kama kitu kilikuwa kimemwingia, akajilazimisha kujongea mbele, na akijifanya kama kiatu alichovaa kinamvuka, akainama na kutizama kule nilipo na kutikisa kichwa kwa dalili zote za kuonyesha ana huzuni fulani moyoni baada ya kuniona...hana jinsi, ana hofu fulani!!

    Nami nilihisi kitu kimekikamata kooni..nikaachama, nikatamani kuteremka kwenye gari lakini sikuwa na maamuzi ya haraka.. nikahisi sauti ikiniambi
    a "yule aliyekuwa nae ni mumewe na mtoto wao''...mara dereva wa daladala akawa tayari ameondoa gari kwa kasi....akili ikanirejea, nikakumbuka.....duh..huyu mwanamke alikuwa rafiki yangu zamani, tukapotezana..sasa nimemwona lakini sijui anapoishi..nitamwonaje, natamani kumwona tena, nisikie tu hata sauti yake nyororo, inikumbushe zamani .

     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    bandika matangazo.
     
  3. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    bonge la kipande cha script......au trela la picha.
     
  4. Viol

    Viol JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 18,597
    Likes Received: 458
    Trophy Points: 180
    kesho panda tena hiyo daladala utamwona anakatiza
     
  5. JICHO LA 3

    JICHO LA 3 JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole ndo ishatoka hiyo
    labda utokee muujiza muonane tena
     
  6. Safety last

    Safety last JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 24, 2011
    Messages: 4,194
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Miuzi mingine..
     
  7. M

    Magoo JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Jana tu kuna mmoja tulipotezana miaka kama 5 nyuma nikiwa kwenye corrola katika foleni Ubungo mara mbele anakatiza mrembo nikamkumbuka na kumuita ile anakimbia kuja kwenye gari trafiki akaruhusu magari nikabaki sina jinsi zaidi ya kuondoka ndo imetoka hiyo
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,081
    Likes Received: 15,998
    Trophy Points: 280
    Ho-hum
     
  9. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Fanya kama ndoto vile!
     
  10. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,243
    Trophy Points: 280
    hivi ile huduma ya radio free africa wasukuma walikua wanaitumia kuwataarifu ndugu zao wakiwa na safari za kwenda mjini kahama,geita na mwanza bado ipo? lol!

    QUOTE=Husninyo;2645010]bandika matangazo.[/QUOTE]
     
  11. the grate

    the grate JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 205
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Potezea mkubwa hata ukimuona there is nothng beneficial
     
  12. h

    hayaka JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    jitahidi kumsahau la sivyo utaishia kunawa na kula hutakula sasa point ya kumtafuta ni ipi?
     
  13. AMINATA 9

    AMINATA 9 JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 6, 2011
    Messages: 2,132
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duh! we lazima ni mwandishi mana si bure uko deep kinoma............any way back to ze point pole mnooo loh!
     
  14. M

    MAGISAC Member

    #14
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Unaweza kuwa mwandishi mzuri wa hadithi, Hapo mzee potezea tu.
     
  15. samito

    samito JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 620
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nategemea kufanya movie wakat wa x-mas, nitafute uniandikie script, tutalipana vizur usijal
     
  16. Nailyne

    Nailyne JF-Expert Member

    #16
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    si mlishamalizana unamtakia nini mwenzio ana ndoa yake tayari?
     
  17. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #17
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    kama naangalia movie ya kinigeria vile!
     
  18. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #18
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hatukumalizana mkuu, pengine mazingira na wakati vinaweza kututenganisha na baadae kujikuta ikishindwa kuwa na wachaguo lako..bado nahisi ndimi zangu zanivuta kwake...kwa sasa si tena kwa yale tuliyokuwa tukifanya zamani, bali kwa urafiki mpya, nakumbuka sana kauli zake za kutia moyo, najihisi ningekuwa mbali kama tungejaliwa kuwa pamoja...nilipomwaona japo sasa si wangu ila nimeingiwa na wivu mkuu juu ya mwanaume mwenzangu aliye nae kwa sasa..kwa lile tabasamu la woga alilonitolea, nahisi nae bado atakuwa ana fikira zinazofanana na za kwangu...angependa tuonane tena..
     
  19. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #19
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Duh,simulizi kama riwaya vile
     
  20. M

    MAGISAC Member

    #20
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 6, 2011
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Una dalili zote za kuchakachua mke wa mtu, Mungu aepushe msionane tena, ulishachelewa bwana ungetangaza nia mapema.
     
Loading...