Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani kula Nyama

Discussion in 'JF Doctor' started by CtVKiLaZA, Dec 14, 2011.

  1. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ni muda sasa na tatizo limeanza kuwa sugu. Nikila nyama, Samaki, mayai au maziwa tumbo linanyonga sana. Mpaka inabidi nivue shati nilale kwenye tiles au sakafu ya baridi. Mpaka nikitapika ndo najisikia vizuri.
     
  2. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Nenda kamwone daktari kamanda..
     
  3. Ambassador

    Ambassador JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 2, 2008
    Messages: 932
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Utakuwa unasumbuliwa na tatizo la u-ras, good for your health though.....
     
  4. Jeji

    Jeji JF-Expert Member

    #4
    Dec 14, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,981
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    pole sana, nenda kamuone daktari.
     
  5. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #5
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 135
  6. libent

    libent JF-Expert Member

    #6
    Dec 14, 2011
    Joined: Oct 29, 2011
    Messages: 385
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    unakulaga nyama za aina gani? Nashut down
     
  7. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #7
    Dec 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    baba yako katoka poland?
     
  8. p

    punainen-red JF-Expert Member

    #8
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu, kama ukila mboga za aina nyingine hupati shida hiyo, shukuru Mungu maana hiyo ni bonge la bahati...utasave mahela kibao kwa kutokula hayo madude unayotamani! Haya mambo ya nyamanyama kwanza wewe siyo fisi bana..!
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,815
    Likes Received: 2,235
    Trophy Points: 280
    huwa inakuwaje akitokea Poland.......?

     
  10. Mswahilina

    Mswahilina Senior Member

    #10
    Dec 14, 2011
    Joined: Apr 7, 2008
    Messages: 171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kamuone Daktari, upime pia na MINYOO.
     
  11. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #11
    Dec 14, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,248
    Trophy Points: 280
    Usije ukawa ww ni cousin wangu manake mie ni mpolish,lol
     
  12. klorokwini

    klorokwini JF-Expert Member

    #12
    Dec 14, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 8,711
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Mimi nitakuwa jirani yako hapa shekoslovakia, sisi washekoslovakia tukikula nyama tunanyonyoka nywele.

    Bek to Ze topik:
    Mkuu kama tumbo lako limezowea maharage na haukuli nyama mpaka krismass ifike, hiyo inawezekana ni tatizo la nyama kutokuzoeleka tu ndani ya system yako ya chakula. Jaribu kuchanganya mwezi mzima ukule nyama tu halaf uone.
    Adhawaizi inawezekana pia waswahili washakuloga kwakuwa unamiliki ka kilo ka nyama. Waswahili wabaya wajameni! khaaa
     
  13. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #13
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimeshapewa dawa nyng lakn bado. Labda niende kwa Sangoma.
     
  14. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #14
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    u-ras mpaka kwenye maziwa na mayai??
     
  15. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #15
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nimeshatembelea hospital nyingi lakn wap.
     
  16. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #16
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    maji huwa nakunywa mara nyingi lakn hayajanisaidia.
     
  17. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #17
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmh! Kila baada ya 3mnthz huwa nameza dawa ya Minyioo.
     
  18. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #18
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ukienda ugenini ni shida sana. Si unajua tena mgeni umeandaliwa KUKU au MBUZI. Then unasema situmii. Daah unawapa hard time wenjeji
     
  19. CtVKiLaZA

    CtVKiLaZA JF-Expert Member

    #19
    Dec 14, 2011
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hapa home ndo mboga ya kila siku. Na nimeshajaribu mara nyingi nimeshidwa.
     
  20. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #20
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pole Mkuu CTVKilaza!
    Mshukuru Mungu kwani red meat is not good for our healthy, but we are adviced to eat fish meat na kuku wa kienyeji!
    Ila pole sana kwani ni shida pia ukienda ugenini!
     
Loading...