Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani kuivunjavunja line yangu ya Tigo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by meeku, Jul 11, 2012.

  1. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kuna vitu vinanikera ni ma-sms yanayoyumwa na kampuni bila utaratibu. Kwanza kwa siku unatumiwa sms zaidi ya 20 halafu zote ni utumbo mtupu. Ukinunua muda kwa tigopesa lazima zije sms kama 5 au 6. Zote zimebeba ujumbe wa kipumbavu. Kwani hawa Tigo wanafikiri hatuna muda wa kufanya kazi au tutakuwa tunasoma ma-sms yao ya kipuuzi. Kama hawatabadilika ni bora nikae pembeni. huu ni upuuzi.
     
  2. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Mimi jana niliitafuna line yangu ya tigo mbele ya meneja wa tigo pale mlimani city hawana maana kabisa TIGO
     
  3. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Binafsi wao wanadhani kuwa ni jambo la maana kwa vile linafanywa na komputer lakini wanapaswa kujuwa kuwa ni kero. Nimekuwa mteja wa tigo miaka mingi lakini sasa naona inafika mwisho. sms nyingine za kipuuzi hswa " ndugu mteja endelea kupata huduma" au ukicharge vocha watakutumia sms 5 za umefanikiwa na upuuzi mwingine usiokuwa na tija.
     
  4. L

    Luluka JF-Expert Member

    #4
    Jul 11, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 628
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Afadhali nyie!mi kila siku wanakwiba hela zangu kwenye simu!yani kama sio kuwa watu wengi ninaowasiliana nao wanatumia line ya tigo ningeshahama!lol
     
  5. K

    Kihodombi Member

    #5
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kila ukiamka asubuhi, TIGOPROMO
    It so irritating
     
  6. j

    jailbreaker Member

    #6
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 35
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 15
  7. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na tena siku hizi wanatumia namba kawaida za simu zao wanapiga ukipokea unakuta wanatoa tangazo,wewe unajua ni mtu anakupigia du! Wanakutumia tigo promo saa tisa usiku dunimeacha tigo muda yaani wanakera mi nilishindwa vumilia kabisaaaaaaaaaaaaaaaaa
     
  8. msweken

    msweken Senior Member

    #8
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mi wananikera na matangazo yao ya kulazimisha, nampigia mtu simu wananipa tangazo kwanza afu eti ndo simu inaita, inakera.
     
  9. C

    Cool Member

    #9
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Unakuta mwenyewe upo bize na mambo yako, mara simu zinaingia message, unatoa kusoma chapu chapu labda ni za muhimu sana,, aaagh! kumbe TIGO PROMO, Kero sana, wananimalizia chaji yangu kushinda na delete mimeseji isiyo na maana kila siku
     
  10. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #10
    Jul 11, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Mambo yao yapo kitigo zaidi
     
  11. REMSA

    REMSA JF-Expert Member

    #11
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 25, 2012
    Messages: 2,555
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli tigo ni tatizo kubwa sijui kama inaongozw na watu wenye akili au maji,kwani unampigia
    mtu simu wanaweka tangazo lao inaweza kukufanya kujua simu haiko hewani kumbe ni upuuzi wa
    hawa jamaa na matangazo yao ya kipuuzi.
     
  12. Ralphryder

    Ralphryder JF-Expert Member

    #12
    Jul 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 4,589
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Halafu huku mikoani internet yake k.e.n.g.e tu! mi najitoa!
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Jul 11, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Tigo wezi sana, usiombe ujiunge na huduma yao ya XTREME utajuta, watakukata ile shilingi 450, kama kawaida halafu sasa pasipo wewe kujuandani ya hayo masaa 24 XTREME kabla hata haijamalizika utaona kabalance kanapungua taratibu. Mwisho wa siku unakuta umechomolewa hata shilingi 200.
     
  14. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #14
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    umenikumbusha kuhusu haya ma-ringtone. hujaomba kuwekewa unashangaa wanakuletea sms kuwa umekatwa pesa kwa ajili ya ringtone. Hawa staff wa tigo, nadhani ndo maana hata vijana wa mjini wanasema tigo ni -nnya. hovyo kupita kiasi.
     
  15. John locke

    John locke JF-Expert Member

    #15
    Jul 11, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 306
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Mi tangu kitambo niliwaweza na matangazo yao. Nili add kwenye screen list kwa hii simu yangu. So, huwa sipati huu usumbufu. Poleni sana wana JF.
     
  16. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #16
    Jul 11, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mi walikuwa na katabia ka kunitumia vijihabari mshenzi fulani hivi na wakati sijawahi kujiunga na huduma hiyo.Ukiweka ka voucher ka 2000 tu,wanakazana kutuma vijihabari vyao na kila sms 1 ni sh.300,ukizubaa tu wanakomba pesa yote.Halafu salio likiisha unaanza kupata makumi ya sms zikiku-alert kwamba uongeze pesa kwani salio lako liko chini ya sh.100.
     
  17. m

    mariavictima Senior Member

    #17
    Jul 11, 2012
    Joined: Jul 8, 2010
    Messages: 180
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kama kuna mbwa tena koko TIGO ni mbwa koko. Ninawachukia kiasi kwamba sitaki hata kuwasikia. Simcard yao niliitupa chooni kwa hasira. Majizi wakubwa hao. Matangazo ya kipumbavu na kuiba pesa kwenye simu kwa kitu ambacho hujajiunga nacho. Sijui TCRA wako wapi.
     
  18. meeku

    meeku JF-Expert Member

    #18
    Jul 11, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 571
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Nikitaka nipate namna na mimi niwablock. Mkuu kama una njia ya kuwa-block naomba uweke hapa jamvini kwani wanakera kuliko kawaida. Naamini staff wote wa tigo ni mambumbumbu. Wanafikiri kututumia sms ndo watauza? kama nitashindwa kuzuia nami naitupa line ya tigo chooni.
     
  19. JohnShaaban

    JohnShaaban JF-Expert Member

    #19
    Jul 11, 2012
    Joined: Aug 23, 2007
    Messages: 465
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Tigo ni mafila.uni kabisa... nina shaka wanawatumia watu wa TCRA maana nimelalamika sana kwa TCRA lkn hakuna any action.

    Wanaingiza customers kwenye service pasi kujiunga, na ukilalamika hakuna refund yoyote. Wananeemeka kwa rushwa to TCRA na ukimya wa Watanzania. Lkn ipo siku watafunga hiyo kampuni yao... wapumba.vu wakubwa.
     
  20. Mshuza2

    Mshuza2 JF-Expert Member

    #20
    Jul 11, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,615
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Mengi mliyosema wadau mko sahihi..nilishawahi kujiunga na vifurushi vyao vya internet kama mara tatu, lakini niliambulia kuliwa pesa yangu bila kuunganishwa,nikaenda katika moja ya ofisi zao wakaniambia pesa haiwezi kurudi,kuokoa nguvu na muda nikaona nijiweke pembeni kuepusha msongamano..now nilikohamia angalau..
     
Loading...