Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani kuacha hii tabia lakin nashindwa naomba ushauri doctor

Discussion in 'JF Doctor' started by Prisila, Jun 2, 2012.

  1. P

    Prisila Member

    #1
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 27
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 3
    Nimekuwa nafanya mapenz na wanawake wenzanga huu ni mwaka wa nne mwanzon niliona ni sawa ila sasa naichukia najitahid kuacha lakn nimeshindwa imefikia hatua nataman hata kufanya na dada yangu wa kuzaliwa naye. Kila nikiona wanawake wenzngu nataman kufanya nao. Sitaman mwanaume kabisa naona hawana maana kwangu kbisa tena huwa naona wananisumbua naumia nataka kuacha hii tabia nifanyeje nisaidien nataman kuwa kama wadada wenzangu.
     
  2. H

    Hute JF-Expert Member

    #2
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,486
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180
    unafanyaje mapenzi na mwanamke mwenzio aisee, wewe una uboooo au? hayo utayaita mapenzi au ushetani tu?
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jun 2, 2012
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huo ni uchuro!
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,928
    Likes Received: 9,487
    Trophy Points: 280
    Pole sana....sali sana na muombe Mungu akusaidie ili uachane na tabia hii.
     
  5. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #5
    Jun 2, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    sijakuelewa vizuri unamaana kwamba una maumbile yote ya kike na kiumehata hivyo umeepusha usumbufu kutoka kwa wanaume,Endelea bibie kwa tabia yako ila uandae majibu ya kumjibu Bwana wetu YESU kristo
     
  6. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #6
    Jun 2, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Shemale..
     
  7. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #7
    Jun 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,019
    Likes Received: 620
    Trophy Points: 280
    huwa mara nyingi ni mapepo yanakuendesha ufanye hvyo...tafuta mchungaji akupigie sala ya maana
     
  8. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #8
    Jun 2, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    pole ndugu kwa vile umedhamiria ipo siku utaacha zidi kumwomba muumba wako hata wale ulikuwa unafanya nao hako kamchezo jaribu kuwa nao mbali usije ukaingia majaribu wakati huu wa toba
     
  9. Kertel

    Kertel JF-Expert Member

    #9
    Jun 2, 2012
    Joined: May 11, 2012
    Messages: 1,961
    Likes Received: 137
    Trophy Points: 160
     
  10. K

    Kivuli Member

    #10
    Jun 2, 2012
    Joined: May 30, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana dada yangu fanya maombi
     
  11. Graph Theory

    Graph Theory JF-Expert Member

    #11
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 3,448
    Likes Received: 413
    Trophy Points: 180
    Kwanza kabisa nakupa pole kwa hali hiyo. Nakushauri kama wewe ni muumini wa Bwana wangu Yesu Kristo, piga magoti kwake ili umuombe msamaha na zaidi sana mweleze juu ya hali yako na umuombe akuongoze kushinda hiyo tamaa. Ubarikiwe
     
  12. m_kishuri

    m_kishuri JF-Expert Member

    #12
    Jun 3, 2012
    Joined: Jan 27, 2010
    Messages: 1,470
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Imekuwaje mpaka unataka kumnyatia dada yao wa damu?
     
  13. salito

    salito JF-Expert Member

    #13
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,090
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mimi kabla sijakushauri ningependa kujua kwanza,wakati unafanya huwa kama mwanamke au mwanaume?
     
  14. chuki

    chuki JF-Expert Member

    #14
    Jun 3, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,690
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Cameroun na Obama kuna mteja wenu huku, promosha misaada faster kutetea haki zao.

    U S H E T A N I.
     
  15. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #15
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,593
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Ungeelezea namna pia namna ulivyo km una jinsia mbili au vp. Ili watoa ushauri waone namna nzuri ya kushauri,haya mambo umejifunza wapi,mmh?
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Jun 3, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Wewe mbona umekimbia? Kama upo serious una matatizo hayo mbona umesepa? Mnapofanya mnatumia dildo za dida? Je wewe ndio unaingizwa au wewe ndio muingizaji? Umeimbika ki-kike au ki-jike dume?
     
  17. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #17
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nakushauri ujikatili mwenyewe,namaanisha ujilazimishe kutoa mbunye kwa wanaume mara kwa mara ili ujizoeze-

    Rahaaa!Aanze nawosongo wa Jf :-*!
     
  18. Arvin sloane

    Arvin sloane JF-Expert Member

    #18
    Jun 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Sasa tukushauri nini wakati kuna maswwali kibao tuu yameulizwa hapo juu hujayajibu?
     
  19. Codon

    Codon JF-Expert Member

    #19
    Jun 3, 2012
    Joined: Dec 16, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
     
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Jun 3, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    Prisila kwanza, kabisa hongera kwa kufikia mahali ukaamua kumkataa shetani na mambo yake. Nafikir sana kuwa wewe waweza kuwa ni muhanga wa shule za bweni za wasichana ambao walikuwa wapatapo mihemko basi wanasaidiana mabwenini na wakafikia wakati wakawa wanaitana mume na mke mambo haya yalishamiri sana kuanzia enzi zile za miaka ya 95-.

    Jambo la kufanya hapa ni moja tu, amua kwa dhati toka moyoni mwako kuwa dhambi hii siitki tena ukisha amua hivyo futa mawasiliano yote na wanawake wote uliokuwa nao kama sex patnaz wako. Na iambie akili yako maneno haya

    ' wewe akili ongoza mwili wangu, na kwamwe mwili usikuongoze wewe akili"

    pia sema hivi " wewe nafsi yangu, tii akili yangu, wala usitii mwili wangu"

    maneno haya nakwambia uyasema kwani kuna mahusiano makubwa sana kati ya mwili wako na kuongoza akili yako na nafsi yako kutii. wataalam wa psycholojia watanisaidia kufafanua hapa manake kuna maneno nataka niyatumie but naona yatakua magumu kueleweka ila fanya tu hivyo.

    wakati unatamka maneno haya yaingize kwenye hisia za moyo wako ili dhamira hii itoke ndani yako kabisa, kuna tabia nyingine bwana hata kama utasali vipi kama dhamira ya ndan haijakuwepo haziwez toka kamwe hta usaliwe vipi. Fanya hivi mpaka nafsi ichukie tendo la kuwa msagaji na isiwe kwako ni kitu hukitaki tu. Manake kwa jinsi ulivyosema ni kama vile hutaki tu lakin siyo kwamba unaichukia na ukisoma kwa makini utagundua kuwa hutaki kwakua unamtamani dada yako na si vinginevyo.

    Ukishaona nafsi nafsi ieanza kuichukia hali ya usagaji jua umeshinda vita hatua ya kwanza, so nenda ya pili ambapo sasa utaomba toba kwa muumba wako kisha uwe mfuasi wake kweli. hapo utakuwa umemaliza hili tatizo kabisa. Jitambue wewe ni nani, nini thamani yako hapa duniani na kwanini sasa umepewa nafasi ya kuijua thamani yako.

    epuka mambo yafuatayo wakati unapoachana na hili

    usikae na mashostito hasa kwenye vilevi. ni bora ukatafuta male company ambayo itakufanya uwe na confidence as a girl
    usitamanai kuwaambia mashostito kuwa you want to quit the bhaviour kwani wao watakushaur tofauti so just tell them am busy see you baadae. kama ulikuwa unafanyia home kwako waambie uko safari so wasije hadi utakaporudi. wale wote uliokuwa una fanya nao wasikusome but uwe bizy na kuichukia.

    pia waweza jenga desturi ya kusoma magazeti ysiyokuwa na ngono wala kuangalia mapicha ya ngono, soma novels na hata vitabu vya mungu. Jioni penda kutoka ukutane na watu ofauti maeneo ya wazi ongea na chat na new friends. endelea kufanya kazi za kike hasa za ndani like washing, cleaning yaani uwe mwanamke kimatendo ili huyu ibilisi ajue haupo kwake tena.

    kama ulikuwa unatabia ya kujifanya jike dume, achana nayo kabisa be a lady, hata kimavazi tu, jinsi unavyoendesha gari, au unavyotemmbea na hata sauti. yapo mengi sana na natamani ningejua jinsi ya kuattach doc fulan hapa ningekutumia usome ilitumika kubadili wadada wengi wa aina hii.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...