Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani kua na serikari yetu hapa jf

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by mirindimo, Nov 3, 2010.

  1. mirindimo

    mirindimo JF-Expert Member

    #1
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 2, 2009
    Messages: 468
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 45
    Napenda kuchukua nafasi kwanza kuipongeza jf kwa kazi nzito inayofanya,kweli mmetupeleka hatua 100000......... mbele sasa watanzania wengi wanaifahamu na kufuatilia mambo mengi kupitia hapa,nina wazo moja la kiubunifu ili jf iendelee kua msaada kwa Taifa hilikatika nyanja zote,iundwe virtual government ambayo haitaingilia majukumu ya serikali ya Tanzania lakini itatumika hasa zaidi kufikisha mtandaoni matatizo ya wananchi na kukumbusha wajibu wa wananchi katika kujiletea maendeleo wao wenyewe!!!! Mnalionaje hili wana JF?????????????????
     
  2. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #2
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh! Sasa huo kama siyo utoto sijui ni kitu gani?
     
  3. N

    NG1984 Member

    #3
    Nov 3, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijui kama itawezekana
     
  4. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #4
    Nov 3, 2010
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ni namna moja wapo ya kujiliwaza..

    enhe! tuendelee mkuu mirindimo...kwahiyo ..........................
     
  5. b

    bojuka Senior Member

    #5
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo linawezekana kabisa tukiamua
     
  6. Kudadeki

    Kudadeki JF-Expert Member

    #6
    Nov 3, 2010
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 859
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Njia mojawapo ya kujiliwaza! Teh teh teh!!!! :smile-big:
     
Loading...