Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani ingekuwa ni tz

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ibange, Feb 11, 2011.

  1. i

    ibange JF-Expert Member

    #1
    Feb 11, 2011
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Naangalia live jinsi wamisri walivyo na furaha kwa kuweza kuleta mapinduzi. watasheherekea hadi asubuhi. nilivyochoshwa natamani ingekuwa imetokea TZ. Naamini nitaishi kuona siku ccm inangolewa. Sijui ni uwanja gani unatosha kuwaweka watu wetu wote washeherekee
     
  2. K

    Kadogoo JF-Expert Member

    #2
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2007
    Messages: 2,074
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wenzako walianza kwa kujilipua na petroli ndipo haya yanayojiri sasa! jee, uko tayari mwenzetu kujilipua ili tufaidi matunda ya nchi hii pamoja na vizazi vijavyo? au unategemea mapinduzi baridi bila kutoka jasho na damu?
    Usione vyaelea......vimeundwa!!!!!!
     
  3. Mfamaji

    Mfamaji JF-Expert Member

    #3
    Feb 11, 2011
    Joined: Nov 6, 2007
    Messages: 6,313
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    siku haiko mbali , yaja tu .
     
  4. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #4
    Feb 11, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,704
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    una wish huku uko nyuma ya keyboard....
     
  5. e

    emmagaja Member

    #5
    Feb 11, 2011
    Joined: Feb 9, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    ngoja hawa vijana wa vyuo vhkuu waje mtaan kuwaelimisha babu,bibi,mama,baba na vijana ambao walinyimwa haki ya elimu na ccm ili wasijue haki zao. acha bei ya vitu iwe juu,ukosefu wa ajira,hali ngumu ya maisha na tofaut iwe kubwa kat ya tajiri na maskini kama hayajazuka ya misri na tunisia.
     
Loading...