Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani....(I wish)

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Bra-joe, Apr 19, 2012.

  1. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Natamani UDOM kingekuwa chuo kikuu. Natamani CCM kiwe chama cha upinzani. Natamani mademu wote wawe wanatongoza wanaume. Natamani Jf member wengi wangekuwa wanatoka Tabora na siyo Arusha. Natamani mikoa ya Tabora, Lindi na Mtwara ingekuwa na watu wenye kuelewa mageuzi kama Mbeya, Mwanza na Arusha. Natamani JK asisafiri mpaka mwaka huu uishe. Natamani uchumi wa USA ungekuwa kama wa Tanzania. Natamani usingefungua hii post. Wewe unatamani nini?
     
  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Apr 19, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    natamani ugeuke wa kike.
     
  3. E

    Erasto toga Member

    #3
    Apr 19, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nataman kupata mke mweny jina kama ....
     
  4. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #4
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    natamani Ringo Edmundi angekuwa na akili nzuri.
     
  5. WAHEED SUDAY

    WAHEED SUDAY JF-Expert Member

    #5
    Apr 19, 2012
    Joined: Jun 24, 2011
    Messages: 6,215
    Likes Received: 539
    Trophy Points: 280
    Natamani usingeandika hapa
     
  6. s

    shakamohd Member

    #6
    Apr 19, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Natamani kanumba arudi halafu tuone watu watampenda?
     
  7. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #7
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,574
    Likes Received: 667
    Trophy Points: 280
    nataman kusingekuwa na kula. nachoka kula mie
     
  8. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #8
    Apr 19, 2012
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 927
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 60
    natamani kujamba ila nimekaa na watu wengi...
     
  9. b

    bob malya JF-Expert Member

    #9
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    natamani soda iuzwe bei ya bia.na bia iuzwe bei ya soda.
     
  10. b

    bob malya JF-Expert Member

    #10
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 232
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    john worker iuzwe bei ya gongo na gongo bei ya john worker
     
  11. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #11
    Apr 19, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Natamani kujua WAHEED SUDAY ni demu au.........?
     
  12. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #12
    Apr 19, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    natamani jk afe.
     
  13. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    we mpuuzi kweli,utaingzaje ishu ka hyo kwenye utani?hata kama humpendi sio vzr kumuombea mambo mabaya kiasi hcho.
     
  14. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    natamani uanze kuimba sasa hivi
     
  15. Bra-joe

    Bra-joe JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,372
    Likes Received: 307
    Trophy Points: 180
    Natamani ungenisikia nilivyokuwa nikiimba.
     
  16. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    natamani dunia irudi kwenye maisha ya ujima, kusiwepo na MAMBO YOTE YA KISASA majumba magari, simu na mambo ya ki technology bila kupunga population hii iliyopo, tuishi mapangoni na kula mizizi porini tumetawanyika. hakuna nchi wala uraisi bali uongozi wa kiukoo na si zaidi ya hapo
     
  17. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    We umepinda. Ahhhhh kumbe ni utani.
     
  18. M

    Mahmoud Qaasim JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2007
    Messages: 765
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 60
    umejuaje kapinda wakti hauko karibu nae wala humuoni?

    CONCLUTION:
    wewe ni mrogi/mchawi
     
  19. r

    ridhiwani gamba Member

    #19
    Apr 20, 2012
    Joined: Oct 15, 2011
    Messages: 15
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    natamani eva asinge kula tunda
     
  20. Dijovisonjn

    Dijovisonjn JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 448
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nataman uwe na akili ya kutambua cfa za taasisi kuitwa chuo kikuu na sio kuongea ili mradi tu.
     
Loading...