Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani Dar es Salaam ingekuwa namna hii

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MUD, Dec 29, 2010.

  1. M

    MUD Member

    #1
    Dec 29, 2010
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana jamii ni ukweli usiopingika mwezi wa kumi na mbili mwishoni Dar es salaam foleni huwa zinatoweka kabisa,je ingekuwa namna hii the whole year si wananchi wangepiga hatua kubwa za kimaendeleo kuliko kupoteza a lot of time kwenye foleni?
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Dec 29, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,096
    Likes Received: 5,665
    Trophy Points: 280
    watu wanaendaga wpi?
     
  3. malipula

    malipula JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 314
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    wanaendaga makwao!!
     
  4. October

    October JF-Expert Member

    #4
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 2,147
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mnataka mubaki Dar Es Salaam peke yenu? Tutabanana hapa hapa.
     
  5. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #5
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,193
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Nani aende Bush,

    Tutabanana hapa hapa. Hatoki mtu.

    Kilimo Kwanza TBC na ktk majukwaa!

    Haendi MTU Bush, Mnataka nisiangalie Taifa Stars
     
  6. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #6
    Dec 29, 2010
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180

    Wachagga wote mwezi wa kumi na mbili wanarudigi makwao
     
  7. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #7
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Watu wengi hupenda kujipumzisha mikoani kama mwanza,tanga,songea,iringa,mbeya kuna hali nzuri ya hewa
     
  8. k

    kayumba JF-Expert Member

    #8
    Dec 29, 2010
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 655
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35

    Ooooh pole sana ndugu yangu! Hii inaonyesha kwa kiwango gani foleni ni Kero hapo Dar es Salaam.

     
  9. Halfcaste

    Halfcaste JF-Expert Member

    #9
    Dec 29, 2010
    Joined: Nov 28, 2010
    Messages: 955
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    niko Mwanza hapa na Mh.Wenje full masamaki
     
  10. K

    Kamongo JF-Expert Member

    #10
    Dec 29, 2010
    Joined: Mar 20, 2009
    Messages: 494
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Duu hapo kirumba park vipi?nahisi watu kibao
     
Loading...