Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani Bunge lianze kesho....!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Supervisor, Jan 24, 2011.

  1. Supervisor

    Supervisor JF-Expert Member

    #1
    Jan 24, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Katika vikao vyote vya bunge hiki cha 10 kitakua ni historia kwa nchi. Mpaka ccm wanaitana kupeana semina elekezi.? mambo ni mazito. Kuna kipindi nilionaga kwenye news kuna wabunge walichapana makonde kwa sababu ya tofauti ya hoja zao. Kuna hoja binafsi za kutosha bunge lijalo(feb) (Dowans),(katiba mpya), (kutokuwa na imani na serikali) kuna niliyosahau? Wabunge wa ccm wako wenyewe CDM wako na wananchi tena masiki wa kutupa... Sijui kama kupiga kula bungeni kutasaidia
     
Loading...