Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natamani awe rafiki/mshauri wangu.

Discussion in 'Love Connect' started by Salanga, Aug 13, 2011.

  1. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #1
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Habari wanajamvi. At my suprise nimejikuta natamani kampani ya member mmoja hapa.Naogopa kumchana live maana yawezekana akafikiria kuwa nataka kuvunja relationship yake(kama anayo). Ni mtu anayetoa hoja ambazo mara nyingi zimenivutia. Akiniruhusu kubadilishana naye mawazo ni bonge ya furaha kwangu. Nifanyeje?
     
  2. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #2
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,789
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    wewe ni me/ke???angalia usije ukafa kwa kijiba cha roho..!!!Usione soo
     
  3. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #3
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Mimi sioni shida. Kama unataka ushauri wake si kuna PM? Sasa kama unataka mambo ya dinner hapo utakuwa na motive tofauti.
    Mimi naamini uko preoccupied na huyu mtu, ndio maana wafuatilia sana posts zake. Wengine huwa tunasoma posts halafu tunarudi tunasoma jina la mwandishi, nina hofu kwako isije ikawa imefikia una search posts zake na kuanza kuzisoma.
     
  4. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #4
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mbona sasa unamwaga mtama hapa? chamsingi ongea nae PM sina shaka ukiingia kiungwana atakupokea si unampongeza tuu kwa kazi yake nzuri au kuna zaidi? usije ukaanza kumuelezea unagari ngapi kwako na zote zimesimama sababu ya mgomo wa mafuta na hujui ufanye nini.
     
  5. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #5
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mimi ni me
     
  6. Sokwe Mjanja

    Sokwe Mjanja JF-Expert Member

    #6
    Aug 13, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 580
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mmmmmh! isije akawa ni RussianRoulette, huyo nimeshamuwahi japo bado sijamwambia!
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Aug 13, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kama hapa JF tu unaogopa wakati hamuonani mtaani inakuaje?!
     
  8. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #8
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    Mi nakushauri umu PM ujaribu kumchunguza kwanza je ni she/he mana humu unakuta m2 ni kidume anatumia jina la kike au wakike ana2mia la kiume, na kingine usiumie roho km umempenda mwambie akikukatalia vumilia.
     
  9. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #9
    Aug 13, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuwa mkweli leo ili usiadhirike kesho nikiwa na maana kwamba usiingie kwa urafiki wakubadilishana mawazo mwishowe ukataka na vingine kuwa mwazi kwakile unachotaka kwake
     
  10. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #10
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,147
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    taja jina lake nitakusaidia kufikisha ujumbe!
     
  11. Prof Gamba

    Prof Gamba JF-Expert Member

    #11
    Aug 13, 2011
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 386
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Si anapendezwa na hoja tu, au kuna vitu vingine anavyohitaji?
    Am PM hata kama ni me ataendelea kupata ushauri na kufurahia.
     
  12. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #12
    Aug 13, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Sijaona cha kuogopa hapo, we mwambie tu.
     
  13. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #13
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,246
    Trophy Points: 280
    usijali,ni kaupepo tu. humu jf zikianza thread za avatar ni mfululizo kama homa ya mafua. sasa zimeanza za kudondokea posts. u will get over it, kunywa maji ya kutosha na uongeze muda wa kulala na kufuatilia bunge. pole sana kaka

     
  14. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #14
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama mnavyonishauri ,nitaangalia then nitachanganya na zangu,asanteni,lakini naona mhusika bado hajapitia hii thread nione maoni yake.namsubiria
     
  15. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #15
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    Endelea kaka, chelewa chelewa wajanja watakuwahi. Lol.
     
  16. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #16
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ujue ni wewe eti...
     
  17. Salanga

    Salanga JF-Expert Member

    #17
    Aug 13, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 376
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Haina shida Husniyo mi siwezi force mambo, aftre all nipo mbali sana
     
  18. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #18
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    kama ni mimi nakubali haraka haraka. Sipendi binadamu ateseke kwa ajili yangu ati.
     
  19. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #19
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 395
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    mbali mbinguni??
    Huko huko ulipo mwambie bwana.
     
  20. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #20
    Aug 13, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Hahahaha! Una roho nzuri weye!!! Sa mtoa mada si aseme kama nimepatia kitendawili chake?..lol
     
Loading...