Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Natalia nisaidieni kaka zangu wana jamii mwanangu wangu nimtahiri au ?

Discussion in 'JF Doctor' started by Natalia, Oct 19, 2012.

  1. N

    Natalia JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Seriously yaani madaktari wa Huku wananiambia it's my choice . Please nisaidieni .mume wangu ananiambia Niamue mimi mwanangu anamiaka 2 .alivyozaliwa nilikataa asifanyiwe circumcision niliogopa infection na maumivu.sina raha ushauri Wenu utanisaidia
     
  2. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Fuata kama baba yetu Ibrahim alivyoelekezwa na Mungu. Si hivyo tu hata ving'asti siku hizi hawapendi magovi!
    Mimi nakushauri hivo dada yangu.
     
  3. z

    zodiac Senior Member

    #3
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani kumbe una mtoto na ulivyo empty headed utakuwa umepata mburula aisee!

    Mtajijua ukitaka mwache na mkono wa sweta ukitaka mkate na panga its up to you!

    Au chukua itafune!
     
  4. amu

    amu JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    umenichekesha hadi basi
     
  5. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    mtoto awe kama baba yake
    baba yake si hajatahiriwa?
    why umlazimishe mtoto?
     
  6. N

    Natalia JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mungu kanijalia watoto watatu .wa kwanza Ana miaka 12 na wapili 7 na wa Mwisho my baby boy
     
  7. amu

    amu JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Utajisikiaje pale atakapopewa jina la staring wa kihindi a.k.a govinda???????
    Swali baba yake katahiriwa??
    Kama babake katahiriwa na yeye mtahiri kama hajatahiriwa usimtahiri
     
  8. amu

    amu JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    kulikoni mpaka mda huu hujalala????
     
  9. N

    Natalia JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Mume wangu katahiriwa.ila dr aliniambia nisubiri aamue mwenyewe.ata Dini nasubiri waamue wenyewe.
     
  10. N

    Natalia JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Saa hizi saa kumi na mbili na Dakika 45 .
     
  11. z

    zodiac Senior Member

    #11
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa kwanza ulizaa ukiwa haki elimu! Yani una mamburula matatu!!! Kiruu, huyo ze mumeo ameongeza mang'aa kwenye ukoo wake!

    Utajibeba na lundo la watoto kila mmoja na babake! Mkate na sime la kimasai awe na rungu ya kimasai.
     
  12. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    wewe mbona hujalala?
    halafu unajuaje nipo nchi ipi?
    ratiba zangu?
     
  13. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Sasa mpaka aje aamue mwenyewe si tayari ameshakua staring wa kihindi huyo.....
     
  14. z

    zodiac Senior Member

    #14
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 109
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Baba tajiri kumbe ana mkono wa sweta! Uuuuuughhh!!!! No wonder he cooks for you and bring da food to the bed while umelaza mbunye tu iliyofotoa ma-kid mburula watatu tena mikono ya sweta!

    Swali la kizushi, hivbi kwa hiyo huwa unapuliza kama pulizo ile mkono wa sweta? Just to share the gossip my dada tajiri.
     
  15. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,049
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Nahisi hii BAN unayoitafuta ni ile ya kurudi na Id nyingine.
    >>back to the topic.
    kuna sababu nyingi za kiafya zinazokulazimisha ufanye tohara kuliko hizo zako za maumivu na infection
     
  16. N

    Natalia JF-Expert Member

    #16
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 3, 2011
    Messages: 3,486
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Maumivu naogopa mwanangu jamani.
     
  17. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #17
    Oct 19, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Maamuzi ya mtoto ni muhimu. Nimeona hapa Europe ndo trend. Mtoto aamue mwenyewe kama anatahiri au la. Infection kutokana na kutahiri ni unlikely kama huduma za kihospitali ziko ok. Sioni tatizo kufanya sasa au mbeleni ikiwa mtoto hatakuwa na tatizo la phimosis.
     
  18. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,049
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    Zodiac vs Natalia
    i need some popcorn for this .
     
  19. Autorun

    Autorun JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2008
    Messages: 550
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Kwanini unakosa raha
     
  20. mathcom

    mathcom JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2012
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,385
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hawa wazungu nao wamezidi kujifanya na haki za binadamu, anyway maoni ni hayo, unaweza kuwa kama
    mbaiwau
     
Loading...