Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kyachakiche, Jul 16, 2009.

  1. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ngugu mwanajf, baada ya kjadili mada iliyokuwa inazungumzia kile usichotaka(SITAKI), hebu sasa tujadili kile ambacho unataka kama ambavyo mimi:

    1.Nataka Serikali inayojali watu na rasilimali zake kwa manufaa ya watu wake!

    2.Nataka wabunge wanaosimamia haki na rasilimali za taifa bila kujali itikadi za vyama.

    3.Nataka tume huru ya uchaguzi isiyopendelea chama kilicho madarakani.

    4.Nataka Rais asiyekuwa ombaomba hata kwa vitu ambavyo vingeweza kuwa kwenye level ya uwaziri.

    5.Nataka Rais anayetulia ofisini na si kuwa kama Vasco dagama!

    6.
    7.
    8.... endeleza
     
  2. M

    Mwaga Member

    #2
    Jul 16, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ngugu ndio nini?
     
  3. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Samahani mkuu kwa kukusea hapo, nilimaanisha Ndugu!
     
  4. M

    Mwaga Member

    #4
    Jul 16, 2009
    Joined: Oct 10, 2008
    Messages: 36
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kunisea mkuu?hayo matusi sasa.
     
  5. Francis the King

    Francis the King Member

    #5
    Jul 16, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    LOL hii kali sasa, naona mada iliyowekwa na mwensetu hapo inapotea
     
  6. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #6
    Jul 16, 2009
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    Na huyo mwensetu ndio nani?
     
  7. Francis the King

    Francis the King Member

    #7
    Jul 16, 2009
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Duh!! kweli si ulimi tu hata keyboard pia haina mfupa
     
  8. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #8
    Jul 16, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Any way, turudi kwenye mada sasa!
     
  9. Kobe

    Kobe JF-Expert Member

    #9
    Jul 16, 2009
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 1,608
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    Nataka watanzania wenye mapenzi ya dhati kwa nchi yao bila kujali itkadi za dini chama na mila zao.
     
  10. GP

    GP JF-Expert Member

    #10
    Jul 16, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    nataka JF iwe ni The Home of Great Thinkers ya ukweli, kusiwe na mamluki hasa kutoka zeutamu.
     
  11. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #11
    Jul 16, 2009
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Oui Monsieur !!
     
  12. K

    Kyachakiche JF-Expert Member

    #12
    Jul 21, 2009
    Joined: Feb 16, 2009
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nataka Jaji Mkuu aeleze ni kwanini kesi nyingi zinachukua muda mrefu kusikilizwa hadi kutolewa hukumu ilihali upelelezi unakuwa umekamilika kama alivyosema boss wa TAKUKURU Dr.Hosea hivi majuzi!
     
  13. N

    Nyauba JF-Expert Member

    #13
    Jul 21, 2009
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 1,099
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    nataka watanzania wasiopendaa uzembe wala uvivu katika kufanya kazi zao..

    nataka taifa linalojalii miiko ya uwajibikaji na sio unafikii wa dhamiraa..

    pia nataka watumishi wa umma wanaojali kazi na mali za umma kwa manufaa ya taifa lao na sio nafsi zao...
     
  14. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #14
    Jul 21, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nataka viongozi waliopita wawajibishwa kutokana na kulisababishia Taifa letu Hasara kwa kuingia mikataba mibovu kama ya Richmond na mingine ya namna hiyo
     
  15. Kyakya

    Kyakya JF-Expert Member

    #15
    Jul 21, 2009
    Joined: Apr 24, 2009
    Messages: 396
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nataka viongozi walioko madarakani na waliokwisha maliza muda wao wawajibishwe kwa kuliingiza Taifa hasara kutokana na kuingia mikataba mibovu kama ya Richmond na mingineyo
     
  16. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #16
    Jul 21, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sio tu raisi anayekuwa ombaomba katika vitu ambav o vipo kwenye level ya Uwaziri, mimi nataka TAIFA Lisilopenda kuomba omba bali litumie fursa ya kuwa na wananchi wasomi na kuinvest kwa ajili ya maendeleo,
    Nataka Taifa lisilo ombaomba bali litumie rasrimali ilizojariwa na mwenyezi Mungu katika kuzitumia kwa ajili ya maendeleo ya wananchi wake na vizazi vijavo.
    Nataka TAIFA LISILO LA WATU WABINAFSI, ukitaka kutafuta kazi katika taasisi za umma basi lazima mjomba wako afanye kazi pale au awe yupo kwenye system, mfano MZURI BOT.
    Nataka Taifa linalojali WASOMI na kuweka mipango thabiti ya kuwekeza katika RESEARCHES.
    Nataka Taifa linalotenganisha SIASA na UCHUMI na linalojali mawazo ya wasomi na nataka TAIFA linalojali mawazo ya WANANCHI wake na sio kutumia FFU watu wanapodai haki zao (BRUTAL & REPRESSION LEADERSHIP).
    Nataka TAIFA ambalo ukitaka kuwa MBUNGE, WAZIRI basi elimu ya chini iwe kuanzia DEGREE.

    rom
     
  17. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #17
    Jul 21, 2009
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    nataka uwekezaji katika viwanda Tanzania
    nataka Tanzania tuanze kutumia products zetu wenyewe badala ya ku-import asilimia kubwa
     
  18. Kabuche1977

    Kabuche1977 JF-Expert Member

    #18
    Jul 21, 2009
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 441
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nataka Taifa ambalo mtu akila Rushwa basi kesi yake inaendeshwa haraka na kuchukuliwa hatua za haraka ili alichoiba ba si kinarejeshwa kwenye umma na kuweka hadharani kuwa mtu yeyote atakaye kula rushwa basi adhabu yake ni KUNYONGWA.
    Nataka Taifa ambalo mtu (Kiongozi) yeyote akihusishwa na kashfa anajiuzulu wadhifa wowote alionao kwenye Jamii tofauti na ilivo sasa.
    Nataka Taifa ambalo Wananchi wake wako AGRESSIVE na tabia zozote za KUHUJUMU uchumi/Viongozi wanapotumia madaraka yao Vibaya au kula RUSHWA

    Nataka Taifa ambalo VIJANA wake 2009/2010 wote watajiandikisha kupiga Kura kuchagua Viongozi wao, na Taifa ambalo Vijana wake wanaendana na NYAKATI, KIMAWAZO NA KIFIKRA. Muda unazidi kwenda na tunabaki palepale na Siasa za KIPUUZI.
     
  19. m

    muhanga JF-Expert Member

    #19
    Jul 21, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nataka wanaume nao waanze kuvaa sketi na magauni, maana wanawake tuko bize mno na suruali
     
  20. nkawa

    nkawa Senior Member

    #20
    Jul 21, 2009
    Joined: May 11, 2009
    Messages: 181
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nataka rais aliye mcha mungu, mwaminifu kwenye ndoa yake na sio nyumba ndogo kila mtaa, mwenye mke mwaminifu na si fisadi.
     
Loading...