Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka ya peke yangu mie

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by NATA, Apr 20, 2011.

  1. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Nataka jiko la peke yangu mie si kila mja anachakachua!

    Wapi ntapata aina hii?
     
  2. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Acha uchoyo wewe!
    Kwanini utumie peke yako duh,...watanzania tuna share kila kitu!!!
     
  3. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #3
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    ndio maana natamani urudi jukwaa la siasa!!!!!!!
     
  4. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #4
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Jukwaa la Wakubwa kwishney
     
  5. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #5
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    [SIZE=+0]mchezaji mzuri ni yule anayepata mechi nying za kirafki...................................[/SIZE]
     
  6. RR

    RR JF-Expert Member

    #6
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Unatafuta jiko sio.......lemme think....
     
  7. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #7
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    susyyyyyy,...
    kwani uongo jamani?
    kama jirani yako hana jiko haruhusiwi kupikia jiko lako?
    basi mtaani kwenu wachoyo kweli,...
    sisi kwetu kama hauna jiko,tumia la jirani hadi utakapo nunua lako,..
    la kwako liki haribika pia,nenda kwa jirani maisha yanaenda kwa style hiyo
     
  8. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #8
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    Mchezaji mzuri ni yule anayepata mechi nying za kirafki.
     
  9. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #9
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    Labda uwe na tembocard mastercard ndo waweza pata la peke yako!!!!!!!!!!!
     
  10. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #10
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    hahaha,wanalia hao,...
    angalieni pongezi zangu kwa mods.
    Asanteni sana mods
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Apr 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,071
    Trophy Points: 280
    Habari yako mtu mzima?
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Apr 20, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 251
    Trophy Points: 180
    Si rahisi kupata kwa dunia ya leo,lazima mle na wenzio.
     
  13. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #13
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135

    halafu kaka, mechi za ugenini si unajua kuwa kila gol utakaloscore,
    lina advantage, wenyewe wanasema'' away goal'',
    Ukirudi mechi ya nyumbani hata ukidraw tu,
    unapita round ya pili!!!!!!!
     
  14. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #14
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    nipo mkubwa wangu,
    natafakari hapa jiko la peke yangu!!!!!!!
     
  15. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #15
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    kwakuwa unadhani majiko ni sawa na vyama vya siasa? leo upo NCCR Manunuzi kesho upo CCM???????????

    aaaaaaaaaaahhhhhhhh nakuja huko huko kuku PM naona leo hauko sawa ww!!!!!!!!
     
  16. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #16
    Apr 20, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye red upo sahihi, iwapo ni zile mechi za 'sports'
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    JIKO LAKO PEKE YAKO SI INSHU. Kama serikali (Tanzania), ilijaribu mfumo wa chama kimoja ikashndwa w utaweza 1-1?...... Mpango mzma n many to many
     
  18. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #18
    Apr 20, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nataka YA peke yangu = Nataka .. LA peke yangu?
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Apr 20, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,071
    Trophy Points: 280
    Mzuka mwanawane...
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Apr 20, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,594
    Likes Received: 1,318
    Trophy Points: 280
    zote si michezo??????. More practise make perfect!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!.
    Pia jiko lako peke yako litakuongezea majukumu. Ila ikiwa mpo wengi mnagawana majukumu.
     
Loading...