Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka watoto wangu atumie jina la mama yao

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Bujibuji, Nov 25, 2009.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,368
    Trophy Points: 280
    Wasalaam,
    kwa heshima na taadhima nakuja mbele zenu kuyawakilisha yale machache yalioujaa moyo wangu.
    Kutoka katikati ama kwenye shina la moyo wangu,
    natabngaza rasmi watoto wangu wote hawata tumia jina la ukoo wangu, ila watatumia jina la ukoo wa mama yao ambaye ni mke wangu.
    Nimeamua kufanya hivyo kwa kuwa mama yao ndio anauhakika wa dhati wa baba wa mtoto.
    Sina haja ya kufanya d.n.a test, na ninamuamini sana mama watoto wangu.
    Ila si unajua tena kama unadhani nyie wanaume mna mambinu basi wanawake wana mitego
     
  2. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mzee yani kabla hata hujapata mtoto ushaanza kuogopa?? Halafu unajicontradict mwenyewe maana unasema "unamwamini Mkeo" hapo hapo unasema yeye ndo anajua watoto ni wa nani!!
     
  3. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #3
    Nov 25, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyu anataka kutuchekesha. Ila si mbaya kama ameridhia toka moyoni ni nzuri zaidi.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Bujibuji,

    Hii mambo ipo kama kawaida kabisa.

    Koo nyingi za Morogoro zinatumia ukoo wa mama kwa imani hiyohiyo kwamba mama ndo mwenye kujua uhalisia wa baba mzazi wa mtoto.

    Ni uamuzi mzuri...Ila kama ndivyo, acha kuamwamini huyu bibie mara moja!
     
  5. U

    Upanga Senior Member

    #5
    Nov 25, 2009
    Joined: Jun 18, 2007
    Messages: 121
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Siyo mbaya sana lakini kwa desturi watoto walitakiwa wawe na jina la ukoo wako!!
    Kinachokupelekea kuwapa jina la ukoo wa mama yao ni wewe mwenyewe unakifahamu kwa hiyo mi naona sawaaaaaaa!!!!!tuuuu.
     
  6. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Breaking news hii nayo! LOL
     
  7. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,181
    Likes Received: 4,718
    Trophy Points: 280
    Kweli hii habari imevunjika!
     
  8. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #8
    Nov 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Toa thanks kaka mficha uchi hazai hahahahahaah
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    wa zenji vipi hii ataikubali ukoo wake ndo saa nem ya watoto wenu???
     
  10. bht

    bht JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Mkuu unaniongezea mapinduzi sasa, Kidume Nguli nina mpango wa kuvisha engagement ring na tukipata watoto wote ma ir men ya kwetu!!!
     
  11. KILITIME

    KILITIME JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2009
    Joined: Nov 17, 2009
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
     
  12. Lily Flower

    Lily Flower JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2009
    Joined: Oct 16, 2009
    Messages: 2,560
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Sasa hutaki DNA test pili unamuamini tunakusaidiaje? DNA is the only solution to know the child is yours period
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Nov 25, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    mambo ya majina kasheshe Maalimu!
     
  14. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #14
    Nov 25, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    hiyo imetulia hata mimi nakupongeza ingwa wangu watatumia ukoo wangu nitakao uanzisha
     
  15. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #15
    Nov 27, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,368
    Trophy Points: 280
    safi sana.
     
  16. k

    kanyika Member

    #16
    Nov 28, 2009
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wewe Bujibuji ni hatari sana, watoto hutumia majina ya baba zao ili kuonyesha wao ndiyo walitoa hiyo sperm, kwa mama hiyo inaeleweka kwani alibemba mimba hiyo. Huo ndiyo utamaduni ili mwanaume apate heshima.

    Kama huna hakika wewe ndiye baba wa mtoto basi atumie jina la mama
     
Loading...