Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nataka talaka

Discussion in 'Jukwaa la Sheria (The Law Forum)' started by unlucky, Feb 21, 2012.

  1. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    naomba mtu yoyote anayemjua mpelelezi yoyote yule atakae weza kunisaidia nataka amfuatilie mume wangu nataka nimshike live na mwanamke kwa sababu kila nikimshika kwenye simu anabadilika naombeni tafadhali nimechoka mwenzenu na uwongo wa huyu bwana kila siku
     
  2. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    mpelelezi wa kike au wa kiume...?
     
  3. DEVINE

    DEVINE JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Mar 11, 2011
    Messages: 539
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Taja bei wapo wengi tu
     
  4. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    tatizo la fumanizi huwa ni maamuzi.Kabla huja embark kwenye hiyo odyssey huwa umekwisha kata na shauri kuwa 'nikmbamba live,haya ndo yatakuwa maamuzi yangu',sio unajiendea tu kufumania.
     
  5. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    wakike bei tutaelewana jamani mie niko kwenye shida na wala sitanii hapa ndo mana nimekuja jf kuomba msaada bwana amevuka mipaka nia yangu nimuone live ndo hapo nitashika uongo wake
     
  6. ney kush

    ney kush JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 16, 2012
    Messages: 797
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Nenda cheaters watakufanyia hiyo kazi
     
  7. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,939
    Likes Received: 835
    Trophy Points: 280
    Kama umeshahakikisha kwamba ni kicheche siumwache unataka umfumanie then wht. Au unasubiri mpaka akuletee kale kaugonjwa ambako hakatibiki,anywei rest in peace jast in case..
     
  8. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    jamani wapenzi habari zenu naomba msaada mimi nanyanyasika sana na nimevumilia sana na mume huyu mnyama naomba msaada nataka talaka hataki kutoa niende wapi ambapo nitasaidiwa pamoja nipate haki yangu na watoto wangu ambao ni wadogo kabisa
     
  9. Taz

    Taz JF-Expert Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 305
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Naskia Bakwata wana tume maalum la kusaidia in that case.
     
  10. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakike akikuchukulia yeye bwana ako? Usiangalie yanapoishia macho yako, fikiria na mbele zaidi
     
  11. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mpendwa dadangu,

    kwanza,
    hakuna mwanaume mnyama hapa duniani, tena mbele ya mwanamke, hakuna!

    pili,
    tangu mwanzo Mungu allimuumba mtu mume na mtu mke na akaona kuwa ni vyema. kwa hiyo mtu atawaacha wazazi wake na ataishi na mke/mume wake nao watakuwa mwili mmoja hadi kifo kitakapowatenganisha. Mungu anachukia kuachana!

    tatu,
    jukwaa uliloweka mada yako si muafaka, ungepeleka jukwaa la sheria

    nne,
    hakuna mwanaume au mwanamke anayeweza kutoa talaka hapa nchini. talaka inatolewa mahakamani pekee.

    tano
    kama unaihitaji unapaswa kwenda huko ila kiutaratibu unaanzia idara ya ustawi wa jamii katika halmashauri yako nao watakuelekeza kwenda baraza la usuluhishi wa ndoa na familia ambako mtaitwa wote wawili (wewe na mumeo) kusuluhishwa na huko waambie bila kutafuna maneno kuwa unataka talaka na uwaeleze sababu za kufikia uamuzi huo, nao watakupa barua ya kwenda kufungulia shauri lenu mahakamani. huko mahakamani hakimu akiridhika kuwa ndoa yenu imevunjika kabisa kiasi cha kutoweza kurekebishika, basi atatoa hati ya talaka unayoitaka. atatoa nakala mbili, moja yako na nyingine ya mumeo. pia katika hati hiyo, kutakuwa na maamuzi juu ya mgawanyo wa mali mlizochuma pamoja, malezi ya watoto na matunzo yao baada ya talaka na uamuzi kuhusu mahari!

    ubarikiwe sana mpendwa,

    Glory to God!
     
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,335
    Likes Received: 3,136
    Trophy Points: 280
    bado tu matatizo ya mumeo kucheat hayajaisha?
    pole
     
  13. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    hao cheaters wako wapi mtaa gani
     
  14. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    yani huyu si mume mnyama nyie acheni tu mie nataka kuchukua action hii ya kufumania ili niprove uongo wake anaoleta kila siku ye anajifanya hana mwanamke wakati mie ananifan
    ya kamambwa na nimeona msg za wanawake kwenye simu yake na sat sun anashinda nae siku nzima yaani natamani nijiue loo nimechoka
     
  15. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #15
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    hiyo ustawi wa jamii iko wapi
     
  16. unlucky

    unlucky JF-Expert Member

    #16
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 220
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 35
    hiyo tume iko wapi manake si tulioana bakwata
     
  17. Angel Msoffe

    Angel Msoffe JF-Expert Member

    #17
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 6,800
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 145
    nenda bakwata kuna baraza la usuluhishi wakishindwa kuwasuluhisha wanampa mlalamikaji barua aende mahakamani,
     
  18. Zanta

    Zanta JF-Expert Member

    #18
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 1,994
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Ukisha mfumania ndo inakuaje sasa?
     
  19. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #19
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Anakumega
     
  20. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #20
    Feb 21, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Mmeoana Bakwata mkayamalize Bakwata. ukitaka kuyamaliza JF ukiolewa tena uje hapa tukuoze siku ukitaka talaka tutayamaliza hapahapa JF.

    Kama kuna wazee wako au wake, nduguzo au wazee wenye hikma, ungeanzia hapo kabla ya kwenda mbali.
     
Loading...