Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka nizae mapacha

Discussion in 'JF Doctor' started by Discoverer, Jul 23, 2009.

  1. D

    Discoverer Member

    #1
    Jul 23, 2009
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wataalam na wanazuoni mliko jamvini. Nina mtoto mmoja mwenye miaka miwili sasa. sijawahi kutumia aina yoyote wa njia za uzazi wa mpango na wala uzazi wangu hauna shida. Kwa sasa nina plan kupata ujauzito wa pili ila ningependa nizae mapacha. Kwenye familia yangu na upande wa mwenzagu hakuna historia ya mapacha. Je nitumie njia gani au dawa gani??? Naomba ushauri
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 23, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    DISCOVERER

    Ukitumia madawa utaumia, maana akina Sangoma hawatakwambia kwamba dawa haipo! Watakupa mizizimizizi tu!

    Lakini kwa ufahamu wangu, hakuna dawa ya MAPACHA, na hali kwako inakuwa ngumu zaidi, maana hakuna historia hiyo katika Koo zenu!

    Pia kutotumia dawa yoyote ya Uzazi wa Mpango vilevile haina impact kubwa kwamba labda inaongeza uwezekano wa wewe kupata mapacha.

    Kwa imani yako, mwombe Mungu wako, maana Mungu wetu ni tajiri wa kila kitu!
     
  3. A

    August_Shao Senior Member

    #3
    Jul 23, 2009
    Joined: Nov 23, 2007
    Messages: 117
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    utapata mawazo mengi sana kwa hii mada hapa....ila best thing ni kuenda kwa washauri wataalamu ambao watakupa njia za kutoa dozi za mapacha......
     
  4. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #4
    Jul 23, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hapo mama ni timing tu vitu vikichungulia tu megwa.
     
  5. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #5
    Jul 23, 2009
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kwa nchi zilizoendelea waweza kuwazaa hao mapacha. Njia wanayotumia ni ya kukupandikiza mayai yaliyopevuka ni wewe kuchagua unataka watoto wangapi. Kule Houston, TX kuna mama mmoja alikuwa na ka hobbie kama kako yeye aliomba wampandikize mayai nane, sasa hivi analea hao watoto wake. Pesa yako tu ndugu 'mvumbuzi'.
     
  6. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #6
    Jul 23, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    kama alivyosema huyu jamaa hakuna historia ya mapacha kwenu wala kwa mumeo ni ndoto hiyo tena ya kusahau.

    Nakushauri tu uzae uzazi wako wa kamoja kamoja ila uwabananishe sana wanaweza wakawa mapacha wa kubumba.
     
  7. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #7
    Jul 23, 2009
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndugu mheshimiwa, unaongelea sehemu gani?
     
  8. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #8
    Jul 23, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Fidel80 umesoma jina la mtoa mada lakini, anaitwa DISCOVERER sasa sijui anataka kumwambia nini Sir GOD kuwa huyu mmoja mmoja unayenipa watanichosha na kitumbo kila mara?

    Au nimuulize mtoa mada kama kuna sehemu amepata bonus kuwa akipata twins ameula?

    Otherwise namshauri kuwa kwanza amshukuru MUNGU kwa huyo mmoja aliyempata na kwamba hana tatizo la uzazi otherwise hasimjaribu MOLA anaweza akapigwa four twins akaanza kuomba tena msaada wa kuwalea.
     
  9. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #9
    Jul 23, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Labda kama anataka kupandwa mimba kama kusia mbegu shambani. Na kimsingi hii ni kumnyima mumewe haki yake ya tendo la ndoa. Yeye apige huyo mmoja mmoja tu mpaka atakapofikisha hiyo idadi aliyoipanga
     
  10. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #10
    Jul 23, 2009
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyu anatest zali la mentali ooh! watu wanatafuta watoto wanakosa yeye analeta gozi gozi la mapacha.
     
  11. a

    agika JF-Expert Member

    #11
    Jul 23, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hahhahahah Carol mbona wamshambulia hivyo mwenzio mummy? mwache bwana kama ana fantasy hiyo basi mwache aitafute ikishindikana atainua mikono, sidhani kama ana lengo la kumkufuru Mungu au kwamba hatosheki na alichopewa sometimes inakuwa ni fantasy tuu.labda anataka akizaa wawili wawe watatu apumzike.
     
  12. Kaitaba

    Kaitaba JF-Expert Member

    #12
    Jul 23, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 928
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ukitaka mapacha fuata njia hii, siku ya 8-12 utapata mapacha wa kiume watupu, siku ya 13-16 mapacha wa kike tu.

    Chakufanya ukitaka jinsia yoyote fanya tendo la ndoa ktk siku yoyote nilizotaja hapo juu, kisha tumia kwa wingi soya ktk wiki 12 za mwanzo,

    Soya itasababisha yai lilorutubishwa kugawanyika haraka na kupata mapacha wa jinsia mojawapo,

    Ili upate mapacha wa jinsia tofauti, wasiliana nami ktk private massage.
     
  13. J

    Jibaba Bonge JF-Expert Member

    #13
    Jul 23, 2009
    Joined: May 6, 2008
    Messages: 1,176
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 145
    Wewe nawe!! aku PM kwani kuna siri gani, hii hii ya mapacha wa jinsia tofauti?
     
  14. Mtimti

    Mtimti JF-Expert Member

    #14
    Jul 23, 2009
    Joined: Feb 23, 2008
    Messages: 865
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 45
    kwetu tuna history ya mapacha,naweza kukusaidia nawe ukawapata...kwi kwi kwi
     
  15. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #15
    Jul 23, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    we zaa kawaida tu.
    ongeza mmoja anatosha, unataka mapacha wa nini?
    we megwa tu kawaida ok!
     
  16. GM7

    GM7 JF-Expert Member

    #16
    Jul 23, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 491
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kuzaa mapacha ni mpango wa Mungu wala wewe huhitaji kupanga iwe hivyo.
    Ukifuatilia mada zilizopita ambazo zinaeleza jinsi mapacha wanavyopatikana utaona ni bahati nasibu tu.
    Mapacha wanapatikana baada ya yai kugawanyika na ninavyoelewa mimi hakuna anayeweza kuligawanya ila inatokea bahati tuu.
     
  17. Kamakabuzi

    Kamakabuzi JF-Expert Member

    #17
    Jul 23, 2009
    Joined: Dec 3, 2007
    Messages: 1,347
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ama kweli wajinga ndio waliwao. Eti yai lililorutubishwa litagawanyika haraka na kupata mapacha. Yaani yai (moja) lililorutubishwa na mbegu moja tayari ni mtoto mmoja huyo, halafu ligawanyike - yaani mtoto agawanyike mara mbili?
    Hiyo ni sayansi ya ajabu - labda ungemwambia afanye cronning, vinginevyo naona unajenga njia ya kukutana nae faragha.
     
  18. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #18
    Jul 23, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 42
    Trophy Points: 0
    Muone Daktari akushauri kitaalamu - unaweza kupata mapacha hata zaidi ya wawili kwa kutumia dawa za kuongeza uzazi -fertility drugs kama Clomid, Metformid. etc..ila uwe tayari - kisaikolojia na hata kiuchumi bila kusahau kiafya kupata watoto hata 8! si unataka watoto wengi?
     
  19. D

    Dandaj Member

    #19
    Jul 24, 2009
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 73
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kazi kweli kweli, kumbe mapacha nao ni dili!!!!!!!
     
  20. Kiruke cha Ibwe

    Kiruke cha Ibwe Member

    #20
    Jul 24, 2009
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 69
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Discoverer, jas go to google n type 'how to conceive twins naturally' utapata majibu kibao!
    Warning: Haya majibu
    - Hayana guarantee
    - Yanategemea sana mambo mengine meeeeengi kama historia, umri, afya yako n.k
    - Yapo too advanced, uku kwetu utaalamu huo haujafika n.k
    So u beta take ushauri wa walio wengi kuepusha frustrations-we pata mimba kawaida atoke wa kwanza uzae tena!
     
Loading...