Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka niwe tajiri

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Yo Yo, Mar 1, 2009.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Mar 1, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    WanaJF naomba mwenye mbinu yakinifu za kuniwezeksha niwe tajiri.Mbinu zozote zile za kibiashara,kinguvu au zozote zile almradi ziwe legal......In short nakataka niwe tajiri.......nahitaji msaada wenu
     
  2. p

    p53 JF-Expert Member

    #2
    Mar 1, 2009
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 613
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    taja wasifu wako kwanza kwa ufupi tu kwa mfano jinsia yako,umri,kiwango chako cha elimu nk halafu nitaanzia hapo kukupa ushauri..
     
  3. Sanctus Mtsimbe

    Sanctus Mtsimbe Tanzanite Member

    #3
    Mar 1, 2009
    Joined: Jul 14, 2008
    Messages: 1,796
    Likes Received: 139
    Trophy Points: 160
  4. MpigaFilimbi

    MpigaFilimbi JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2009
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,171
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Ni vyema pia ukapata mawazo ya matajiri kama Donald Trump na mwenzake Robert Kiyosaki katika kitabu chao "Why we want you to be Rich". Wamefafanua kwa udhoefu mbinu, kila la kheri mkuu!!
    Vizuri umesema unataka mbinu ambazo ni legal,otherwise watu wangekuambia ukachemshwe kwenye pipa, and such kind of stuffs....hard to swallow!!
     
  5. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sasa kweli ktk nadharia wakuu.. je ktk vitendo ni ngumu kidogo!
     
  6. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
  7. E

    Edo JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2009
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pamoja na mawazo uliyopewa-angalia nchi uliyopo: hizo theory lazima uziweke kwenye mazingira husika. Usidhani nguvu na juhudi zako utazotumia USA na Bongo no tofauti. Kuna wagumu wasioelewa hapa usipoangalia watakukatisha tamaa-huu ni zuoefu ninaokupa hasa utakpofikiria kuanzisha kitu kipyaa kabisa ambacho wa Tz wa hapa hawakijui!!!!
     
  8. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Jaribu kuwasiliana na Ngwear (aliyeimba "Nipeni deal") atakuwa na msaada kwako.
     
  9. N

    Neemah Member

    #9
    Mar 2, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafuta hiki kitabu, kisha ukisome kwa utulivu: Think and Grow - Napoleon Hill.

    Kidokezo: "What man has done, man can do."
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Mar 2, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Uza tigo....
     
  11. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2009
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Fanya kazi kwa bidii na kwa akili, usiwe na matumizi ya hovyo ya pesa
     
  12. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...ukiridhika tu na unachokipata ndio utajiri wenyewe huo...

    binafsi, nilipata mbinu murua kabisa na utajiri wa kutupwa, bahati mbaya kabla sijaanza kula matunda yake nikaamshwa na li-alarm clock, ...masaa yamefika kwenda 'kubeba boksi'
     
  13. N

    Neemah Member

    #13
    Mar 2, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sorry, it should have been: "Think and Grow Rich".
     
  14. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
  15. Alnadaby

    Alnadaby JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2009
    Joined: Sep 28, 2006
    Messages: 507
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Usiridhike na unachokipata,weka tamaa ya mali mbele mali itakufikia na utakuwa surprised!Wengi waliotajirika ni watu wenye tamaa kubwa ya mali.jenga tabia hiyo.
     
  16. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Just surrender your life and give your life to god and also believe in him have faith..huo ni utajiri tosha..
     
  17. N

    Neemah Member

    #17
    Mar 2, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 72
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Oh, where have you been, shosti?!

    True, true, dada! Had you surrendered your life and given yourself to Him, you wouldn't have been scared the other day. :)
     
  18. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2009
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...mali (wealth) au mafanikio (success) nini muhimu kwanza?

    kama unamaanisha aweke tamaa ya mafanikio kwanza nitakuelewa, lakini tamaa ya mali bila kuzalisha mafanikio, huenda ikamjengea hisia ya kupata mali kwa njia za udanganyifu...nk

    Yo Yo, think Big... fikiria, changanua, chagua na panga jinsi utakavyoyafikia hayo mafanikio ili kuifanya njozi yako kuwa kweli...!
     
  19. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    LOL!..Nipo shosti!...si unajua mambo ya weekend alafu na hili liwinter linaudhi sana..how are you anyways!...happy monday.




    Oh yes i did surrender my life to god..(nimekata shauri)...hivi kingeredha ni nini repent?..au?..its like everyday when i wake up int he morning and look at the window and see the sun..huwa na kneel down and pray and thank god for waking me up (still alive) and i thank him for all the wonderfull things he has done to me..maana siyo kila mtu anaamka the next day,kuna watu wanaishi maisha ya taabu kuliko mimi na wewe so utajiri ni material stuff...just pray and surrender ur life to god that is all we all need faith....Keep hope alive!
     
  20. Nkamangi

    Nkamangi JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2009
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 642
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    The bolded part is just part of the big picture, haitoshi bila kufanya kazi. Waulize wale wasabato waliopiga kambi airport kama walipata muujiza wa kufika iraq bila tiketi kisa wana imani. Poverty is a sin in God's eyes when it results from not working hard enough
     
Loading...