Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka nisome law lakini....'

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by tabibumtaratibu, May 7, 2012.

  1. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    Jaman wana jf embu nishaurini nimefaulu kwa kiwango cha juu HGK ila watu wananiogopesha kuhusu law eti mkopo hupewi,ajira utasota na pia mambo magumu sana! Na mm naipenda sana hii fakat ushaur plz... Kwa wenye uwelewa na hii kitu'
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Soma kitu ukipendacho bwana mdogo,usifuate mkumbo ili tu upewe mkopo.
     
  3. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    tatizo mtoto wa mkulima
     
  4. K

    Kidzude JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 1,774
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Fanya unachoamini utafanikiwa, kazi zipo kwa wale wapendao kazi zao wala sio wale waambiao nini cha kufanya. Piag sherai chooka na GPA ya 4 then omba kufundisha au fungua law firm uwe kama akina mkono.
     
  5. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    uzeni hata hayo mashamba na mifugo yenu usome...
     
  6. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo unataka kuniambia thaman ya law ni kubwa kuliko mifugo na mashamba?
     
  7. tabibumtaratibu

    tabibumtaratibu JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: May 29, 2011
    Messages: 2,177
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    gud advise, thanx
     
  8. Geofrey_GAMS

    Geofrey_GAMS JF-Expert Member

    #8
    May 7, 2012
    Joined: Feb 15, 2012
    Messages: 538
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    timiza malengo yako, soma ukitakacho
     
  9. VUTA-NKUVUTE

    VUTA-NKUVUTE JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 5,468
    Likes Received: 2,673
    Trophy Points: 280
    Umefaulu kwa kiwango gani? Unataka kusomea wapi? Law ngumu UDSM tu. Usichaguliwe hatma yako...
     
  10. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #10
    May 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Ndugu kabla ya kujaza angalia mwongozo wa TCU ambao unaonyesha kozi zitakazo pewa mkopo na ambazo hazitapewa mkopo. kama we ni maskini kama mimi kusoma sheria sahau maana hakuna cha mkopo wa ada wala meal and accomordation. Na hapo bado hujaongelea pesa za kuja kujilipia law school. Kama nyumbani mambo safi wala haina shida
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    May 7, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,072
    Likes Received: 15,981
    Trophy Points: 280
    Sasa wanaosoma sheria ada wanalipaje kama mikopo hakuna?
     
Loading...