Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka nisafishe meno

Discussion in 'JF Doctor' started by mhalisi, Apr 4, 2012.

  1. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #1
    Apr 4, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ndugu zangu ninataka kusafisha meno yangu ili niwe na meno meupe. Mimi ninaishi jijini tanga, naomba kuuliza kama kuna mtu yeyote anayefahamu kliniki nzuri wanayosafisha meno ambayo ipo tanga mjini.
     
  2. j

    julisa JF-Expert Member

    #2
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 206
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Na mimi nilikua nauliza kwa hapa dar
     
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    kuna clinic nzuri ipo oysterbay inaitwa international dental clinic muone dokta nazira moustafova namaba yake 0762612712 ipo maeneo ya sea princess building

    pia unaweza kuwaona three crowns swedish dental clinic ipo pale movenpick opposite na swimming pool namba zao ni 0713353435

    hizi sehemu mbili ni proffesional
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    This message has been deleted by King Kong III.
     
  5. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #5
    Apr 5, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 545
    Trophy Points: 280
    Du hizo sehemu si wanaweza wakakwambia laki nane?
     
  6. Boflo

    Boflo JF-Expert Member

    #6
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 4,394
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    hizo ni sehemu za mafisadi king kong, miaka minne ilopita niliwahi kufanya cleaning pale dentist ya moven pick alinafanyia huyo msweden kwa laki moja...sasa hivi na mfumuko itakuwa sh ngapi?????
     
  7. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #7
    Apr 5, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,981
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    hapana ni bei za kawaida tu, hebu jaribu kuwasiliana nao ujue na bei zao kabla hujaenda
     
  8. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #8
    Apr 5, 2012
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,594
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Agha Khan vipi..nimeona wana dental department kubwa pale. Kuna Dr mmoja nimemsahau from Pakistan
     
  9. J

    Johnson2012 Member

    #9
    Apr 5, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    sehemu za namna hiyo hakuna arusha?
     
Loading...