Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka niote ndoto nzuri leo.. Nifanyejee?

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Swahilian, Apr 30, 2009.

  1. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nataka niote bonge la ndotoo! siyo kijindoto cha kitoto' yaani kesho ukiniona aah! jitu hilo we kujigonga tu kwenye ugokoo' ndoto ndefu kama HESHIMA THABITI wa UCONN. Enh! cjui niote mafumbo na vitendawili ili wajue kiswahili hawa! lakini mmh! wakitegua kutalipuka na cjui watahamia wapi? ah! hiyo mbayaa! nataka ilee! ah! ya Obamaa mmh! ni poa ile enh! lakinii? si alishaota LUSAKINGI MATINI, pia yako inanivutia pia si ile ya misosii? ah! nilale tu
     
  2. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #2
    May 2, 2009
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    leo kutwa nzima practise mambo mazuri na fikiri sana ni namna gani pepo ilivyo.....kutwa nzima.....sio part of the day..kutwa nzima..

    then kuota ndoooto ndeeeeeeeefu ni uongo maana ndoto ni dakika moja ikizidi unakufa....sasa sijui tukombee kwa stail gani.
     
  3. Pundamilia07

    Pundamilia07 JF-Expert Member

    #3
    May 2, 2009
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mimi naona ndoto yako imeshatimia,

    Hayo maneno yako hapo juu yanakupa beti kama nne hivi, sasa cha msingi tafuta chorus then jazia instrument, nakuhakikishia utauza kitu hicho. Na hiyo ndiyo itakuwa ndoto ndefu sana na itakutoa vilevile!!!!! Changamkia
     
  4. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #4
    May 2, 2009
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kumbuka siku ya kwanza ulipokubaliwa penzi. Yaani jinsi ulivyoshushwa chap chap, jinsi huyo mpenzi alivyokusumbua,,,,jinsi kiuno kilivyokuuma wakati uanatongoza,,,,yaani kama ulikuwa bush majani mliyoyakata siku hiyo,,,,yaaaaaaaani yaaaaaaani cjui!
     
  5. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #5
    May 2, 2009
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndoto yangu sasa inatimia'
    kwani niliyowaza kila nkilala yanijia'
    Nisomapo mliyoandika nasinzia'
    Mmh! hizi ndoto zitajaza dunia'
    Mwanzo nilidhani zanikimbia'
    Kumbe zetu watanzania'

    Wa kuimba nimekusikia'
    Wa kiuno pia wankumbusha ukiwa
    Nikikumbuka nyasi zilivyoumia'

    Ama kweli ukistaajabu akhera utaona dunia'
    Ndoto ni kama mashua
    Ukipanda au ukiota zitakua'

    Amani kwenu wanandoto dhahania'
    Tuko pamoja kama kiyama na hii dunia'
    Tukutane tena wabia!
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    May 2, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    HIYO MBONA SIMPO... KWANZA LALA NDIO UTAOTA...

    LOl
     
  7. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,163
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Nimependa usemi wako.

    Shukran
     
  8. Amosam

    Amosam Senior Member

    #8
    Jun 26, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Aliwazalo mjinga ndio litakalotimia!
     
  9. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Kajisaidie kabla ya kulala (preferably, haja kubwa)... kisha angalia picha za wale wote wanaosemekana mafisadi wakuu Tanzania. Ukiwa unaangalia kila picha, ifyonze na kujisemea moyoni moyoni kwa kumwambia kila fisadi kuwa "wewe utanyea kwenye debe Keko!" Ukimaliza hapo, wewe msujudu muumba wako kisha nenda kulala!!

    Nakuhakikishia utaota mafisadi wote tumewasweka kwenye karandinga na kuwapeleka Keko!!! Now would that be a nightmare or a sweet dream?... Let your intepretations run wild!!
     
  10. Sipo

    Sipo JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2009
    Joined: Jul 25, 2008
    Messages: 2,155
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Natamani kukwambia jambo lakini, roho inasita, nway next time
     
  11. a

    agika JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 381
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    nimeyapenda mashairi
     
  12. N

    Nasolwa JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Lala usingizi fofofo bila kufunika macho
     
  13. Swahilian

    Swahilian JF-Expert Member

    #13
    May 15, 2010
    Joined: Apr 28, 2009
    Messages: 558
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndoto yangu sasa inatimia'
    kwani niliyowaza kila nkilala yanijia'
    Nisomapo mliyoandika nasinzia'
    Mmh! hizi ndoto zitajaza dunia'
    Mwanzo nilidhani zanikimbia'
    Kumbe zetu watanzania'

    Wa kuimba nimekusikia'
    Wa kiuno pia wankumbusha ukiwa
    Nikikumbuka nyasi zilivyoumia'

    Ama kweli ukistaajabu akhera utaona dunia'
    Ndoto ni kama mashua
    Ukipanda au ukiota zitakua'

    Amani kwenu wanandoto dhahania'
    Tuko pamoja kama kiyama na hii dunia'
    Tukutane tena wabia!
     
  14. babukijana

    babukijana JF-Expert Member

    #14
    May 15, 2010
    Joined: Jul 21, 2009
    Messages: 4,087
    Likes Received: 360
    Trophy Points: 180
    piga ulabu lala.
     
Loading...