Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka nimuingize mjini

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Washawasha, Feb 27, 2011.

  1. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #1
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Habari zenu waheshimiwa,JPili inasemaje?kwangu ni mbona tu na nina mpango wa kwenda kupunga upepo pale beach.
    Ni hivi nina ndugu yangu kaingia kutoka Mafia yaani bado mshamba kwelikweli sasa nilikuwa nina mpango wa kuanza kumchangamsha.
    Kuna jamaa alinipa ushauri nimpige picha akiwa na pensi kashika chupa ya koka kola kubwa huku kaweka pozi ya dole tupu,nimpige picha mbili moja yangu moja yake kama kumbukumbu,kwahiyo akianza kujanjaruka niwe wala siuumii kichwa kwani naweza nikamuumbua kwa kutumia picha hiyo.
    Binafsi nilikuwa nina mpango wa kumkabisha kwa mateja wamkatekate visu ila wasimuue halafu nimpeleke hospital akatibiwe akitoka ataanza kulijua jiji kidogokidogo.
    Narudi kwenu marafiki zangu ambao ndio nyie,je plan hizo ni nzuri kuzitekeleza? au kuna njia nyingine mbadala za kumuingiza mtu mjini?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,081
    Likes Received: 14,386
    Trophy Points: 280
    picha ya koka kola ndo yenyewe

    halafu akae akinyooshea kidole tv......
     
  3. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #3
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hamna noma nitampiga na hiyo
     
  4. Lord

    Lord Member

    #4
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwani kuna haja gani ya yote hayo??? Wewe mjini uliingiaje??
     
  5. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #5
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    nilijikuta teyari niko mjini
     
  6. mashikolomageni

    mashikolomageni JF-Expert Member

    #6
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 5, 2010
    Messages: 1,562
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Picha ya koka na noti mpya mkononi Inatosha kumuwashawasha siyo Topaz za wahuni wa mjini
     
  7. CPU

    CPU JF Gold Member

    #7
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 13, 2011
    Messages: 3,871
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Utu hauna cha kujanjaruka mkuu, akija gundua ulimfanyia hivi makusudi utakuwa umeweka alama mbaya sana ktk kumbukumbu yake. Ipo siku naye anaweza kuja kumfanyia hivyo mtoto wako au mkeo au utakuwa umemfundisha nae aige hiyo tabia akiona maisha ya mjini magumu kama unavyoona sasa.

    Kumtoa ushamba ni kama kumsomesha mtoto shule ya msingi, anaanza la kwanza taratibu mpaka la saba hapo ndio atapata elimu nzuri itakayo msaidia. Usimvushe madarasa, bali kuwa mvumilivu kadri anavyoendelea kujifunza taratibu
     
  8. Lord

    Lord Member

    #8
    Feb 27, 2011
    Joined: Feb 13, 2009
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Basi muache na mwenzio ajikute tayari yupo mjini.... Kumpa shida zote hizo ya nini??
     
  9. P

    People JF-Expert Member

    #9
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    hufai kuwamo kwenye jamvi hili coz una mawazo mgando.
     
  10. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #10
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Bac itanibidi nikimbie
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hamna noma sitomvukisha darasa atasoma taratibu mpaka aelewe
     
  12. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #12
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mchawi sio lazima awe na tunguli.
     
  13. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #13
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hahahahaha ina maana mie mchawi sio?
     
  14. P

    People JF-Expert Member

    #14
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Utakuwa umefanya la maana.
     
  15. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #15
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    hamna noma ngoja nichape kwata
     
  16. P

    People JF-Expert Member

    #16
    Feb 27, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwaheri
     
  17. s

    shosti JF-Expert Member

    #17
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    una matatizo zaidi ya unavyofikiria :A S 112:
     
  18. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #18
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    wasalimie
     
  19. 22nd

    22nd JF-Expert Member

    #19
    Feb 27, 2011
    Joined: Aug 1, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    itawezekana vp eti ndugu yako umuitie watu wamchanje viwembe?kama sio uchawi ni nini? hilo la picha ninge kusupport.
     
  20. s

    shosti JF-Expert Member

    #20
    Feb 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    hata hilo la picha ili iweje:rain:
     
Loading...