Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka nimpe kavukavu........

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tasia I, Dec 16, 2010.

  1. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #1
    Dec 16, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wakuu hapa ofin kwetu bwana kuna dada mmoja tabia yake me inanikera sana. Kiukweli ni mchangamfu na funny ila anachoboa antabia ya kuomba sana. Tukitoka kwenda lunch mfano mkikaa anaweza kuagiza soda af hela anataka ulipe wewe (ulie kaa nae). Akikukuta dukani unaanya shoping zako anaingizia zake as if u planned na anang`ang`ania kweeli ulipe kama ukitaka kukataa.

    M e binafsi nilishamnunulia vocha sio chini ya mara2 soda ka mara3 kwa style hyohyo.
    Sasa jamani me nadhani boratu nimpee kavukavu kua bwana unaboa na hyo tabia.ka ni kununuliwa v2 ka hvyo co ishu lakin sio kwa njia hyo. Au........
     
  2. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #2
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Unachoshindwa ni nini? au nawewe ulikuwa unamtega kuwa labda siku moja atakupatia mambo flan na siku zinazidi kwenda?
     
  3. s.fm

    s.fm JF-Expert Member

    #3
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 669
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kama vp mpe live mkuu...mademu kama hao mara nyingi hata wachumba hawapati!
     
  4. sulphadoxine

    sulphadoxine JF-Expert Member

    #4
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,265
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    malayaaaaaaaaaaa?
     
  5. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yakweli we mbona wapenda kusapot kihivyo?
     
  6. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,141
    Likes Received: 207
    Trophy Points: 160
    Jamani omba omba tena mpaka shoping huyo kazidi. Ila naona na wewe unamlegezea si umwambie hayupo kwenye bajeti yako huko ndo kumuendekeza then unakuja kulaumu huyo ni wa kumwambia ilaa duuuh hata hana soni jamani eeehhh Pole mwaya
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    alaa kumbe ulikuwa unamaanisha hivi....................do!; basi nitakuja baadae!
     
  8. Fab

    Fab JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2010
    Joined: Apr 16, 2010
    Messages: 763
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    teh teh hata mie nilidhania vingine...
     
  9. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2010
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu ukweli unabaki palepale kua mi sijawah hata kumtamani kwa ngono hata ningekua na nyege kiasi gan, achilia kumtaka kimapenz.
     
  10. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,240
    Likes Received: 5,536
    Trophy Points: 280
    Ana hamu na tubelight yako huyo mdada, mpe mpenengo atatulia
     
  11. jino kwa jino

    jino kwa jino JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2010
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 769
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    knye bold nilijua kusex bila condom kumbe unaleta story za shoping
     
  12. N

    Nightangale JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 261
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wewe uli intertain upuuzi toka mwanzo, ungemtolea uvivu toka siku ya kwanza asingerudia sasa kaona mteremko tu kama machungwa ya waluguru yanavyoporomoshwa toka mlimani na yanakutwa sokoni yakimsubiri mwenye nayo.

    Lakini jamani, mtoto wa kike si kaumbwa na soni japo kidogo?!
     
  13. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu mpangie kabisaaa bajeti yake soda na vocha tuuu mpe mkuu every day!
     
  14. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,792
    Likes Received: 483
    Trophy Points: 180
    Hata mimi nilifikiri unataka kupita under her arch bila kuvaa helmet. Fanya kama alivyofanya huyu jamaa: jamaa alikuwa anakwenda kupata chai, mdada wanayefanya neye kazi akamwambia waende wote; wakaenda mpaka kwenye super hotel, jamaa akaagiza chai ya rangi kikombe kimoja na vitumbua viwili na yule dada akaagisha kuku, kababu, mayai, chai ya maziwa, na soda. Jamaa yeye akamaliza mapema yule dada bado akawa anagonga breakfast. Jamaa akamwambia mimi nipo hapo nje napata fegi kidogo, kabla ya kwenda nje akalipia bill yake ya chai moja ya rangi na vitumbua viwili na kuachana na ile bill ya mdada.

    Jamaa katoka nje na kuunga ofisini moja kwa moja. Huku yule dada alipotaka kutoka akijua jamaa yuko nje na kesha lipa bill yake, mhudumu akamwambia hii bado haijalipiwa. Dada akauliza aha yule jamaa hajalipia, akaambiwa kuwa yule jamaa kalipia ya kwake tu. Halafu yule dada hakubeba pochi yake. Bahati nzuri wamekuwa wakiitumia ile hotel kwa workshops za ofisi hivyo meneja akamruhusu na kuwa atalipa baadaye. Yule dada kamkuta yule jamaa anapiga kazi ofisi kama vile hawakutoka wote na wala hakumwambia kitu kuhusu lile sakata ila alikuwa anawaambia wadada wengine mle ofisini kwao kuwa: "jamani ehe sina hamu na Jimmy kanitenda" na kutoa story nzima na mwisho "sitarudia tena yaani huyu kaka lo!"

    Mpe lesson kama hiyo na ndio hapo utaonesha kuwa wewe ni mwanaume original wa kiafrika. Na baada ya kumpa hii kubwa kula muziki huu hapa YouTube - P-Square Feat. J Martins - E No Easy
     
  15. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,209
    Likes Received: 4,748
    Trophy Points: 280
    Wataalam wa yale mambo, taito ya hii thread ilishatupeleka Jolly Club, kumbe mambo yenyewe ndo haya ya Mbagala Maji matitu? No comment!
     
  16. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    afadhali nilianza kuishtukia akili yangu........kwamba huenda imezingirwa...kumbe sikuwa alone!
     
  17. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 744
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Unaweza usimtamani lakini kwa vile ni opposite sex nguvu ya kukataa ikaisha. Yawezekana hujagundua penzi lako kwake kwa vile mnashinda wote mara nyingi.
     
  18. RR

    RR JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2010
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Nisome kati ya mistari au unazungumzia dada unayemnunulia vocha kikweli?
     
  19. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #19
    Dec 16, 2010
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    nawe mwombe ofa... ala!
     
  20. j

    jitu1 Senior Member

    #20
    Dec 16, 2010
    Joined: Dec 28, 2009
    Messages: 162
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli inategemea na ulivyomzoesha. Wanawake wengine think that, just because you are a man, then you have to pay for everything. Mimi nilikuwa namdate mwanamke fulani, she never paid a thing, but nilisikia anamhudumia mwanamume mwingine kipesa na mambo mengine. kisingizio, eti alikuwa hana kazi at the time. Nilivyosikia hivyo, nili lose interest kabisa.

    Wanawake wengine ni noma kabisa, then wakikutana wenyewe kwa wenyewe, utasikia...oohh lili buzi langu.
     
Loading...