Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka nijue ukweli...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ISSA SHARAFI, Jun 8, 2012.

  1. ISSA SHARAFI

    ISSA SHARAFI JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 407
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari za saa hizi ndugu wanaharakati wa jf nafikiri bado mnaendelea kukuna vichwa vyenu ili muweze kutukusanyia na kutuletea habari mbalimbali zinazotokea kila kukicha.
    Shida yangu ni kwamba ni muda mrefu sasa najaribu kufuatilia na kutafakari ili niweze kupata jibu lililosimama (kueleweka) ila bado inakuwa ngumu.
    Ndio maana nimeamua kuanika ktk ukurasa huu wa watu wa busara ili mnisaidie katka hili, Yaani nani mwenye mapenzi ya kweli (anayependa) zaidi kati ya mwanaume na mwanamke?
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Hakuna uhusiano kati ya jinsia na upendo!
     
  3. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #3
    Jun 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    wee kilichokuvutia kwenye hili swali ni nini?
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    inategemea.
     
  5. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #5
    Jun 8, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Hivi kupenda kumewekewa species moja tu? kuwa ni lazima awe mwanamke au mwanaume ndio anapenda zaidi? sio hivo Isaa, It dependes na watu wenyewe na mahusiano yenyewe.
     
  6. SnowBall

    SnowBall JF-Expert Member

    #6
    Jun 8, 2012
    Joined: Sep 13, 2011
    Messages: 3,067
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Mapenzi ya kweli??..
     
  7. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #7
    Jun 8, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kavutiwa na swali alilouliza.
     
  8. cartura

    cartura JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2009
    Messages: 3,053
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    same old question...yeyote anaweza kuwa au kutokuwa na mapenzi zaidi ya mwenzake
     
  9. N

    Ninaweza JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 5,564
    Likes Received: 391
    Trophy Points: 180
    Men & women belong in one specie, mambo vp lakini
     
  10. Neiwa

    Neiwa JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 724
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Ninaweza we are of the same species but completely different, I meant it in that sense.. sababu ni wazi women will never completely understand men and vice versa... Mambo salama. It is a weekend, yale mabaya unaweka tu 'pause' button.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. promiseme

    promiseme JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Mar 15, 2010
    Messages: 2,716
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Mwanamke akipenda hua anapenda kweli...
     
  12. Mirhea

    Mirhea JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 315
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    let me think..
     
  13. segere

    segere JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 484
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kiukweli WANAUME ndo TUNAPENDA ila WANAWAKE wanatuhurumia tu, ila tatizo ni kwamba HURUMA ya mwanamke ni mara 12 ya KUPENDA kwa mwanaume. na ndo maana MAPENZI YA KWELI huanzia kwa MWANAMKE na baadaye kumwambukiza mwanaume..
     
  14. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    promiseme, Hujaona/sikia mwanaume anajiua kwa sababu ya kupenda????

    Kwa hili wote wanapenda na wote hawapendi, Ni makundi ya watu Duniani, wala huwezi sema mmoja anawekeza kwenye kupenda kuliko mwingine kwa jinsia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #15
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,133
    Likes Received: 1,988
    Trophy Points: 280
    Kinakipimo kimoja kinaitwa LOVEMETER nenda kanunue upime utaona yupi anayependa zaidi sawa?
     
  16. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #16
    Jun 9, 2012
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Utatafuta shamba Kariakoo?
     
  17. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #17
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Memory is still loading hapo! Au swali labda halijakaa sawa.
     
  18. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #18
    Jun 10, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Wenye upendo ni wanaume (viumbe vya kiume) na hivyo huugawa sana upendo wao. Upendo kuzidi Ndio sababu tuna POLYGAMY nyingi kuliko POLIANDRY.

    Bazazi ni Bazazi!
     
Loading...