Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nataka nijue moderator aliye kwenye hili jukwaa kabla sijatoa maamuzi magumu

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by figganigga, Jun 26, 2012.

  1. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #1
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Ni nani anamoderate chit chat? Nataka nimjue kabla sijatoa maamuzi magumu coz anavuruga akili za watu kinomoumer. Haiwezekani mtu aanzishe thread halafu uidelete kama unanawa vile tena bila taarifa. Unanikomoa kwani nmekuchukulia demu? kama demu kanipenda mwenyewe.Sasa nasema hivi, rudisha uzi wangu kabla moto haujakuwakia la sivyo umod wako upo rehani. Mia
     
  2. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #2
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Unahangaika nini na miamuzi migumu? Si umroge tu ?
    Kuna ,
    Kipapai
    Kipande
    Albadiri n.k piga kimojawapo, hujaona mi nilimpiga kipapai BADILI TABIA ana siku 3 halioni jukwaa la Chtcht, labda leo ndo naweza nikamlegezea.
     
  3. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #3
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,500
    Likes Received: 3,646
    Trophy Points: 280
    una biti kama jamaa aliyeibiwa wallet kwenye daladala bana!
     
  4. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #4
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mod ni mimi...
    Sema mia...!
    Tatizo nini?
    Ntaurudisha lakini usinipige mkwara
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,900
    Trophy Points: 280
    umesahau
    tikiti maji la buku tano

     
  6. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #6
    Jun 26, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,900
    Trophy Points: 280
    My son, lol,

    sasa itakuwaje na mimi nimekomelea msumari juu.

     
  7. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #7
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hamna haja ya kumpiga kipapai wala kiembe, huyu dawa yake ni kumtoa kishipa ashinde amevaa msuli na kilaptop chake. tuone kama atathubutu kupanda lift za kitega uchumi. Mia
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Hili sio biti. unajua hawa mamoderator wanaleta wivu wa mapenzi hadi kwenye thread za watu. Mimi ninacho wataka warudishe uzi wangu la sivyo wajiandae kabisa. Mia
     
  9. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #9
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,500
    Likes Received: 3,646
    Trophy Points: 280
    Hivi figganigga..ndo uko na nani uku jukwaani vile!??
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #10
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    wewe si tulikuwambia ukamoderate jukwaa la wakubwa? sasa ni nini kimekuleta chitchat? Sasa nataka nikufanye uwe mfano kwa mamod wote viherehere kama wewe. Ntakacho kuafanya utawasimulia hao wenzio wanakesha kwenye laptop wakisikiliza umbea. Jiangalie vizuri kwenye suruali utakua ushaanza kuona mabadiliko. Mia
     
  11. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #11
    Jun 26, 2012
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hAhahahaha, nimecheka hadi machozi yananitoka. figganigga, yamekua haya Tena? Nambie nani kakuchokoza, tema mate nimchape. Ni thread gani hiyo?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hahahaaaa....!!!. Huyu mod namuonea huruma sana. amekosa sehemu za kuchezea yana amelamba garasa. nafikiri hakuomba ushauri kwa Paw kabla ya kutupa kapuni thread yangu. au Paw mwenyewe ndo mhusika?. Mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #13
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,174
    Trophy Points: 280
    mod wa hili jukwaa ninavyojua ni mdada.....kwa hiyo mshipa unamuhusu.....?
     
  14. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #14
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    ndo ishakula kwake hiyo. Ndo ataona umuhimu wa kutaarifu kwa mtoa uzi kabla ya kuutupa kapuni. Mia
     
  15. Akagando

    Akagando JF-Expert Member

    #15
    Jun 26, 2012
    Joined: May 24, 2012
    Messages: 532
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    hahahahahahaahahahahaaaa !!!!kama vipi mlegezee japo kidogo,lakini Mkuu unaBit kasoro Mdundo.
     
  16. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #16
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    Jamaani eeh!? Mbaya wangu nakaribia kumkamata. machale yamenicheza. nataka nibadilishe adhabu coz hii adhabu ya kutoa mtu kishipa inaweza isifanye kazi barabara. Invisible naomba unisaidie kumchagulia adhabu. ngoja kwanza niteme mate achapwe. chapa..chapa..chapa. Mia
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  17. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #17
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    Kipapai chako kilikuwa feki.....
    Labda ulinipiga kimchicha....



     
  18. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #18
    Jun 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,286
    Likes Received: 3,061
    Trophy Points: 280
    mzee wa mia. Una mikwara.....
     
  19. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #19
    Jun 26, 2012
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,563
    Likes Received: 2,009
    Trophy Points: 280
    hii ni zaidi ya mgomo wa madaktari. naweza nikafanya mambo kama niliyofanya kuanzia tarehe 12 hadi 15. naweza nikawafungia mtandao wote ukabuma kila ukiingia unakutana na alert; "tunarudi mda si mrefu kwa maoni tuandikie support@jamiiforums.com. lakini kabla ya hiyo adhabu nataka nideal na mtu mmoja mmoja. leo naanza na mod wa hili jukwaa. mia
     
  20. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #20
    Jun 26, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Muone vilee! Nimekulegezea leo, afu unachonga ngenga eeh?
    Ntakurudia hembu zidi uone! Kama hujaja niuliza "kumbe viazi ndo chips ?"
     
Loading...