Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka nijue faida za kuwa mjumbe wa NEC

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Fidel80, Aug 31, 2012.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Wakuu tumeshuhudia watu wakipigana vikumbo kugombea nafasi kadhaa ndani ya CCM na wengine kuhonga vitumbua ili tu wapate kuchaguliwa wajumbe wa mkutano mkuu au NEC mimi nataka nijue kuwa mjumbe wa NEC CCM kuna faida/maslahi gani mpaka ifike hatua watu wanatishana na bastola? Je kuna marupu rupu na posho ma/kubwa kwenye uwakilishi wa ujumbe wa NEC? Ni nini haswa faida kuwa mjumbe wa NEC mpaka mtu anadiriki kutumia mamilioni ya shillingi ili awe tu mjumbe je anapata faida gani? Akina zomba, Ritz, Rejao, Kibunango na wengineo naombeni nifahamu faida zake.
     
  2. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Faida moja wapo ya kuwa mjumbe wa Magamba-NEC ni kula Posho, kupewa ukuu wa mkoa au wilaya.
     
  3. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kuwa ndani ya NEC ni tiketi tosha ya kukutana na wakubwa,
    kuukwaa ukurugenzi katika taasisi za serikali, kufanya biashara
    yoyote unayoitamani, kukwepa kodi nk...
     
  4. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,629
    Likes Received: 9,215
    Trophy Points: 280
    Haiwezi kuwa hiyokwa sababu wanaopigana vikumbo hivyo wengine ni mafisadi wakubwa wana hela nyingi na hawana shida na viposho uchwara wala hivyo vyeo vya DC au RC.
    Ipo sababu nyingine kubwa ya uficho ambayo tuitafute tuijue maana watu wazima na vyeo pamoja na fedha walizonazo kama wana tumia Bastola kutaka kutoana roho si jambo la mchezo.
    Subirini Malima akirudi Mkuranga naye akawatolee ile SMG yake ndio mtakapowajua Al shabab (CCM) ni chama cha aina gani na nini umuhimu wa kuwa mjumbe wa NEC
     
  5. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #5
    Aug 31, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,687
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mkuuu kuna pesa huko duuu!
     
  6. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #6
    Aug 31, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,884
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    Ngoja tusubiri majibu toka kwa mh kigwangalla
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  7. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #7
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,081
    Likes Received: 227
    Trophy Points: 160
    Faida zingine ni kwamba unakuwa juu ya Sheria, Unaweza Endesha gari bila hata kuwa bima na usifanywe chochote, Utafanya kila Aina ya Ufisadi ikiwemo kuuza Wanyama Nje ya Nchi
     
  8. m

    mayengo Member

    #8
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 42
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NEC ni chombo kikubwa sana ktk chama. Ni rahisi kupata rushwa na ahadi kemkem wakati wa mchakato wa kutafuta mgombea urais.
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Unakuwa unauza sura kisha dili zako chafu zinafichwa we unatengeneza mapene.
     
  10. KOMBESANA

    KOMBESANA JF-Expert Member

    #10
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 832
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    National execution committee,
     
  11. cedrickngowi

    cedrickngowi Senior Member

    #11
    Aug 31, 2012
    Joined: Jun 9, 2012
    Messages: 148
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    u become among the 5% of this country who share 75% of the national resources.
    NOTE:One day God will punish u all for this.
     
  12. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #12
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 507
    Trophy Points: 280
    Njia moja kubwa ya kuficha ufisadi wako ni kuwa mjumbe wa NEC ya ccm, huoni mafisadi wote wanapigana vukumbo kuingia kwenye kundi hilo; kuanzia Kimbisa, Chenge,Lowassa, Membe, Sitta, Karamagi mpaka Lukuvi wote wanataka kuingia humo!!
     
  13. t

    thatha JF-Expert Member

    #13
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mjumbe wa nec manake ni mujumbe wa kikao cha juu kabisa cha maamuzi cha chama kazi yake kubwa ni kutoa dira na mwelekeo wa chama iwe ccm au tlp au chadema.tusipindishe ukweli na maana za vitu
     
  14. t

    thatha JF-Expert Member

    #14
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    Mana ya nec kama ingekuwa kampuni ni board of directors.nec ya ccm ndio inayoandaa ilani ya uchaguzi ya chama
     
  15. t

    thatha JF-Expert Member

    #15
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    naona unajaribu kuelezea ujinga wa akili yako hapa mbele za watu.
     
  16. t

    thatha JF-Expert Member

    #16
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    ningekuwa na akili ya kipuuzi kama ya kwako ningeamua kwenda mirembe
     
  17. t

    thatha JF-Expert Member

    #17
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,193
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 160
    kigezo cha kwanza huwa ni uzalendo,uaminifu na uchapakazi.hayo uliyoandika wewe ni uzushi mtupu
     
  18. N

    NG'ONGOVE Senior Member

    #18
    Aug 31, 2012
    Joined: Apr 28, 2012
    Messages: 151
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndio uzalendo kama wa chenge kuficha vijisenti vya rada nje, lowasa na richimond, hata kuuza wanyama pori hai nje na kuingia mikataba ya kimangungo tena kwa ari, nguvu na kasi zaidi. bila ya sifa hizo ujumbe wa nec utaishia kuusikia tu.
     
  19. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #19
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Nyie ndo mafisadi mapapa mnalinajisi taifa hili ndo maana linarudi kinyume nyume
     
  20. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #20
    Aug 31, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 0
    Vigezo hivyo vilitumika enzi za Nyerere nec ya sasa wanaangalia uwezo wa pesa wa mtu nitajie mkulima/mfanyakazi gani ni kapuku ndani ya nec.
     
Loading...