Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka nigombee uraisi jamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mmasi, Oct 28, 2011.

  1. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #1
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jf members naomba nitumie fursa hii kuwaomba aidia zenu kuhusu uwamuzi wangu wa kutaka kugombea uraisi wa tanzania.>ndugu zangu uwezo ninao.>nimwachama wa CCM na pia ni mwachama wa CHADEMA >nimewahi kuwa mkutubi wa shule,Nimewahi kuwa kiongozi wa fema,kwasasa ni Waziri mkuu wa familia na ni mshauri wa watoto ktk mambo ya uchumi.jamani Jf naomba unapo changia niambie chama kinacho nifaa,naushauri mwingine.
     
  2. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #2
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,414
    Likes Received: 921
    Trophy Points: 280
    Unavitumikiaje vyama viwili kwa mpigo?mpaka hapo umeoneka hufai kwa sababu wewe ni kama shemale.
     
  3. Mmasi

    Mmasi Senior Member

    #3
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 26, 2011
    Messages: 164
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nikatika harakati za kujiandaa tu kwani mama mwenye mapacha anahusikaje kwa watoto wake?
     
  4. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #4
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    ni utoto tu!
     
  5. K

    Kiganda Senior Member

    #5
    Oct 28, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kwanza inabidi upelekwe Milembe maana inaonyesha akili yako haiko sawa. Waziri mkuu wa familia ......, mshauri wa watoto mambo ya uchumi.....? Tueleze kwanza rais ni nani maana inaonyesha hata hujui unachotaka kukifanya.
     
  6. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #6
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Umeshakula? Sometimes mnakuwa mnasumbuliwa na njaa tu.
     
  7. Alexism

    Alexism JF-Expert Member

    #7
    Oct 28, 2011
    Joined: Aug 14, 2011
    Messages: 1,352
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Boom limeisha,uza t..o
     
  8. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #8
    Oct 28, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkuu naomba nikupe ushauri wa bure. Kwa kuwa sasa wewe ni waziri mkuu wa familia, piga kampeni kwenye hiyo familia ukianisha mafanikio yako uliyopata katika wadhifa wako wa uwaziri mkuu wa familia. Wakiridhika, watakupa Urais wa familia, na hapo utakuwa umetimiza ndoto yako ya kuwa rais.
     
  9. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #9
    Oct 28, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    labda uwe rais wa masharobaro!
     
  10. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #10
    Oct 28, 2011
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mmasi, changia changia basi ..post 22 JF ...unawazia Uprez?
     
  11. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #11
    Oct 28, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Unataka kugombea uraisi au urais? Kama uraisi umepata mkuu..sema kingine
     
Loading...