Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nataka nianzishe blog......

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by rebeca, Jan 12, 2012.

  1. r

    rebeca Senior Member

    #1
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ya umbea and all other entertainment......

    mnapata wapi udaku wa 'nyumbani' ???

    na wa nje je???

    naomba mlist 'sources' zenu za umbea fashion na entertainmentz zooooote kny thread hiii....


    msijali nyie mtakuwa stake holder....
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 12, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,056
    Trophy Points: 280
    Utaiitaje hiyo globu yako?
     
  3. r

    rebeca Senior Member

    #3
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jan 12, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,111
    Likes Received: 16,056
    Trophy Points: 280
  5. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #5
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Kwa nini usianzishe blog ya mikasi sababu Bongo hakuna blog ya Mikasi..jinsi ya kupata source zake muulize Kongosho.
     
  6. Complicator EM

    Complicator EM Senior Member

    #6
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu mikasi!!! Mimi hapo kidogo napingana na ww naona ni bora aanzishe ya wembe angalau zenyewe zina wateja kuliko mikasi siku hizi watu wengi hawatumii mikasi coz wananyoa saloon. Sasa atamuuzia nani tofauti na makamu wetu wa rais dk. Billal maana yy nasikia anaitumia sana kukatia utepe.
    Samahani mkuu kama sijakuelewa labda ww ulimaanisha mikasa na siyo mikasi ni typing error tu.
     
  7. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #7
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    job true true na tehama
     
  8. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #8
    Jan 12, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    naomba kufahamishwa hv wenye blog kuna kitu huwa wana-earn for a living?
     
  9. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #9
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    why me? Sijui mkasi wala wembe
    nna dred

     
  10. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #10
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    we unaijua kila idara,nadhan ata hii industry ya mikasi utakuwa deep..hongera kwa dred,to be honesty huwa nazmia sana madada wenye dred then wako original.
     
  11. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #11
    Jan 12, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    ata mie nilimaanisha mikasi hiyo hiyo ya kukatia utepe..duh kumbe ata Dr Bilal ni mtaalamu wa mikasi!sipati picha mpemba yule..asante kwa taarifa mkuu.
     
  12. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #12
    Jan 12, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,448
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280

    Kumbe mkuu kongosho ni SHE..:)
     
  13. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #13
    Jan 12, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    ANzisha ya kama hii maishamatamu.blogspot.com
     
  14. Da Pretty

    Da Pretty JF-Expert Member

    #14
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 9, 2010
    Messages: 3,021
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Niandikeje kuonesha nimecheka sana?
    Lol... Haijatosha.
    Complicator umenipunguzia hasira sana leo
     
  15. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #15
    Jan 12, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,046
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
  16. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #16
    Jan 12, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,828
    Likes Received: 1,995
    Trophy Points: 280
    mkuu labda unazungumzia mikasi ipi?????

    jaribu hizi mzeewasupu au maisha matamu

    mwache mwenzio aendelee na wazo lake,pia namshauri awasiliane na THE GLOBAL PUBLISHERS
     
  17. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #17
    Jan 12, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    :( :( :( :(

    ni SheMale, ila usiseme.

     
Loading...