Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka mtu wa kupanga fremu yangu ya biashara niliyopangisha kariakoo

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mbwambo, Mar 22, 2012.

  1. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    NIMEPANGISHA FREMU KARIAKOO KWA BEI YA LAKI MBILI KILA MWEZI NIKALIPIA MILION MOJA POINT 2, YAANI Tshs. 1,200,000/= KWA KODI YA MIEZI SITA (6).MARA BAADA YA KUANZA KIJANA WANGU NINAYE MTEGEMEA AMEPATA KAZI YA KUAJIRIWA HIVYO SINA MTU WA KUNIUZIA.NAOMBA MTU ANAYETAKA APANGE FREMU HII NA KUNIRUDISHIA KODI YANGU AWASILIANE NAMI KWA SIMU NO. 0713 68 96 65 NAITWA MAMA ANNADAR ES SALAAM
     
  2. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    mtaa gani mama
     
  3. m

    mkanyila Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Bei yake taja na mtaa upi hilo eneo la biashara gani?
     
  4. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mbona kataja na bei hapo juu,we unataka bei gani tena,after all kaweka mobile no,mpigie
     
  5. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Samahani jamani mtaa karibu na barabara kabla ya CLUB YA SIMBA kama unaenda huko ni mkono wa kulia unapoenda kwenye jengo la simba ni mkono wa kulia. Nitautaja huu mtaa kesho Mungu akijalia
    Asanteni sikuwa na internet connection ndiyo sasa hivi naingia kwenye mtandao na kuona replies za watu mbali mbali


     
  6. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mama Anna, tafadhali naomba unitajie vipimo vya hicho chumba-ukubwa!
     
  7. B

    Ba Brio Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    mama Anna,
    Je huo mtaa ni maarufu kwa buashara gani? maana mitaa mingi kariakoo inajigawa kuuza vitu fulanifulani zaidi wakati mwingine tofauti.
     
  8. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Mama Aaana eeeee....niliiini utarudia nyumbaniiiii...ujee uwaone wateja wakoooo kweeeliiii, tararatarara tatataaaa!:violin:
     
  9. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #9
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mtaa wenyewe uko kwenye barabara ya mkono wa kushoto kabla hujafika club ya simba
    Ni maarufu kwa biashara ya nguo za reja reja na jumla

     
  10. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #10
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mtaa ni MCHIKICHI NA KONGO
     
  11. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #11
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mtaa unaitwa Mchikichi na Kongo
     
  12. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #12
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mtaa ni mchikichi na kongo
     
  13. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #13
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Mtaa unaitwa mchikichi na kongo

     
  14. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #14
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    mtaa unaitwa mchikichi na kongo
     
  15. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #15
    Mar 26, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33

    samahani kama unakwenda club ya simba barabarani mtaa huo upo mkono wa kulia sio wa kushoto samahani sana
    barabara inaitwa mtaa wa mchikichini na kongo
     
  16. Suzzie

    Suzzie Member

    #16
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    mama Anna umeshapata mteja? mbona simu hupokei?
     
  17. M

    Mbwambo JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2012
    Joined: Nov 25, 2008
    Messages: 628
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Suzzie,
    Sijapata mteja bado wengi wameahidi kukamilisha mipango ya fedha lakini hawajalipa bado.
    NAFASI IPO BADO. Ninashida na SIMU YANGU wengi wanalalamika ni ya Mchina nitajie yako nikupigie
    ASANTE NA KARIBU
     
  18. Suzzie

    Suzzie Member

    #18
    Mar 27, 2012
    Joined: Feb 25, 2009
    Messages: 99
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    ok mama Anna tutawasiliana
     
Loading...