Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka msaada siitaji kutumia vyakula vyenye kolestral tena naomba msaada wa mbadala

Discussion in 'JF Doctor' started by 2c2, Dec 28, 2011.

  1. 2c2

    2c2 Member

    #1
    Dec 28, 2011
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nataka niache kabisa kutumia vyakula vitakavyo nifanya nipate kolestral, nimeanza zoezi hilo mwezi huu lakini mara nyingi sana najikuta nashinda na njaa kwa kukosa au kutokujua nile/ nipike nini, msaada please wa mawazo
     
  2. Fadhili Paulo

    Fadhili Paulo Verified User

    #2
    Dec 28, 2011
    Joined: Sep 1, 2011
    Messages: 3,245
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 135
    Ni vema ukajifunza kwanza kolesteroli ni nini kwa kubonyeza: http://maajabuyamaji2.artisteer.net/kolesteroli/ hapo pia utajifunza namna ya kutumia maji kujitibu na kolesteroli/helemu
     
  3. myhem

    myhem JF-Expert Member

    #3
    Dec 29, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    baadhi ya vyakula vyenye cholesterol kwa wingi ni kama mayai,nyama zenye mafuta ikiwemo kitimoto,mbuzi,ng'ombe etc, pia epuka kupikia animal oil na badala yake pikia vegetable oil.
     
  4. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #4
    Dec 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,402
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mbadala wa hizo red meat hapo juu (in bold), tumia white meat kama samaki na nyama ya kuku wa kienyeji.
     
Loading...