Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka mpenzi kutoka jf.(jamii forum)

Discussion in 'Love Connect' started by JJB, Aug 6, 2012.

  1. JJB

    JJB JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani salama!
    Nilikua na mpenzi niliempata facebook lakini yuko nje ya TZ, nikapata mwengin wa twittr ambye alikua celebrity toka Niger xo 2kashndwana.
    Nimeona nitafute kutoka hapa jf labda atakua mtanzania na atanifaa, aliyetayari ani PM, she must b aged 18-30.
     
  2. j

    jnuswe JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 1,271
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ili jamvi sasa linageuka kuwa mahali pakuondolea stress na si kuleta hoja, wewe kama ni mtanzania unakutana na watu kila siku umeshindwaje kumpata mpaka ukaja kutafuta humu
     
  3. JJB

    JJB JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huwezi jua,labda cjui kutongoza, au naona uvivu, au natafuta great thnkr mwenzangu ili niweze kufanikisha azma yangu.
    Kwa kina dada na kina mama wa jf jamani nitafuteni ili 2angalie mchakato ukoje.
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    mmmh! huko kote umeshindwa lol hamia na bongo blog kule utawapata wengi tu ila humu jf wengi wake za watu.


    1
     
  5. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    ngoja na mimi nijipange na vigezo nipate nyumba ndogo hapa,kumbe linawezekana..:dance:
     
  6. GAMAH

    GAMAH Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 30, 2012
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    :help::lalala:
     
  7. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    mke wa mtu uliwa na mtu,chuma uliwa na kutu.
     
  8. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    nawapenda sana waalimu!
     
  9. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    .

    ni mwiko na sufuria yake

    nami nawapenda sana wanafunzi makini kama wewe
     
  10. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    mmmhst gfsonwinst
     
  11. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    asante kwa kulijua hilo, lakini mmm... nnn........
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    aaah! wewe mmm.........nnn.........tena?
     
  13. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mm..shida ni hapooooo kwenye hiyo.....avatar tu!
     
  14. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Uvivu na great thinker kwa kweli haviendani
     
  15. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    jamani basi usijali hapo nilikwendaga senegal kwenye short course nlikua bado binti siku hizi nimezeeka nimenenepa kidogo kulipo hapo
     
  16. malema 1989

    malema 1989 JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 27, 2012
    Messages: 804
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mimi naona ndio utakuwa zaidi! hilo wenzere tu, si utasababisha wakware wapate accident wakikugeukia? weka ya sasa basi.
     
Loading...