Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka mfanyizia mbaya, naombeni ushauri wenu.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kwamtoro, Jan 22, 2011.

  1. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #1
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    [FONT=&quot]Jamaa mtoto wa Shekhe maarufu nataka mfanyizia visa mpaka aone dunia chungu. Nimemuonya juu ya kumsumbua my SWITY! bado anajifanya aelewi. Nataka anza mfanyia visa vya mgongano ndani ya familia yake ili vimsumbue akose muda wa kumsumbua my Baby.[/FONT]
    [FONT=&quot]
    [/FONT]
    [FONT=&quot] Leo nimepanga kwenda kununua Kitimoto kilo moja, naifunga vizuri. Namtafuta mtoto aipeleke nyumbani kwao mida ya jioni kabla baba yake ajaenda kwa misikitini. Navizia akiwa amekaa kibarazani kama kawaida yake. Nitamwambia huyo mtoto kuwa, huyo mtoto wa shekhe kamtuma akamnunulie hiyo nyama. Nitamchukua mtoto mbali ya sehemu ninapoishi.[/FONT]

    [FONT=&quot]
    [/FONT]
    [FONT=&quot]Naombeni visa vingine wana wa JF, ananiudhi huyu.[/FONT]
     
  2. Msandawe Halisi

    Msandawe Halisi JF-Expert Member

    #2
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 649
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 45
    Astafulaahiii! Unaijua alibadiri wewe
     
  3. Mlachake

    Mlachake JF-Expert Member

    #3
    Jan 22, 2011
    Joined: Oct 13, 2009
    Messages: 2,584
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Mbona sura yake ni kisa tosha!!
     
  4. Hmaster

    Hmaster JF-Expert Member

    #4
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 347
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hukusema anamsumbuaje, huenda swity wako ndo anamsumbua jamaa. Take care kijana!
     
  5. M

    MFILIPINO Senior Member

    #5
    Jan 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha,,,,,,, NO COMMENT
     
  6. M

    MFILIPINO Senior Member

    #6
    Jan 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 157
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahha!!!!!!!!!!!!!!! No comment
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sikushauri,usilipe ubaya kwa ubaya,maisha mafupi haya kufanyiana ubaya,mbona tumefanyiwa mengi tu.....

    We mtunze huyo sweety wako,akupende zaidi na asishawishike na wengine,huko kwenye shari yanaweza kukuta makubwa.

    usiende nakusihi!
     
  8. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #8
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmmhhhh jamni wewe..
    nani alikwambia dawa ya moto ni moto??
    hapo kwa kweli unajidanganya..

    na mie naona kama umeamua kufanya visa..
    fanya lakini chunga usifanye kitu ambacho
    kitaumiza familia nzima kwani si wote wenye makosa...
    lakini si vema kabisa kudharau maadili ya dini ya mtu..
    hapo kwenye kitimoto kweli sahau..
    Borea umtokee live
    kuliko kumuharibia nafsi yake..


    kwa kweli haya mambo mie naona ni ya kitoto sana..
    visa kama hivi havikufikishi mbali..
    kweli hilo la nyama inaonekana ni jambo la kitoto sana
    mtu mzima mwenye akili zake hawezi fanya hivyo..
     
  9. s

    shosti JF-Expert Member

    #9
    Jan 22, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hahahahahaaaaah!!!
     
  10. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #10
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280


    Jamaa ana madharau kweli kweli. Naomba unipe kisa kingine ili nikiache hiki.
     
  11. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #11
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Hivi wewe unajiamini??
    na je kuna trust kwenye hiyo relation yenu?
     
  12. C

    Chamkoroma Senior Member

    #12
    Jan 22, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 187
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sikilia ndugu yangu, nikweli anamfanyia visa mpenzio, mbona kuna namna nyingi rahisi kumuepuka? abadili namba kama kweli yuko serious, ahame mtaa kama yupo serious, atoe taarifa police kuwa anasumbuliwa kama yuko serious, lkn k/moto kinaenda na majini, je unamajini mangapi ya kukulinda? kama huamini majini muulie jamaa mmoja anaitwa, Dr. Paul Hamis Hussein ameokoka anapatikana hapo dar(niko nje) yeye alikuwa shkh alikuwa anayatengeneza majini wewe utaweza? utaweza tu kama unaemsaidia ni mkeo wa ndoa, pia umpokee Yesu Christo kama Bwana na Mwokoi wako la tutakusahau hapa JF na mtaani pia, kama mpenzio hataki kubadili namba mwache mbona wapo wengi je, mama na baba na ndugu wakukose kwasababu ya mwanamke anekuja olewa na mwingine mara ukifa? utapata nini baada ya kifo?
    Wacha kabisa
    TUNAKUPENDA SN,
    TUNAKUTEGEMEA
    4 FUTURE.
    CHAMKY.
     
  13. Wakumwitu

    Wakumwitu JF-Expert Member

    #13
    Jan 22, 2011
    Joined: Jan 22, 2011
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kufanya hivyo siyo kutatua tatizo mkuu, ushauri wangu mm ni msimamo wa huyo seet wako tuu ndio utamfanya anayemfuata aache. Na kama huyo seet wako anakupenda anaweza kum expose mbele yako na kuwa naomba usinifuate huyo hapa ndiyo mmiliki. Simple and clear.
     
  14. LD

    LD JF-Expert Member

    #14
    Jan 22, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mi nakushauri msamehe tu, si anamsumbua tu, hakuna haja ya kuanza kufanya visa ambavyo hata wewe mwenyewe vinakuumiza.

    Kumbuka hapo unafanya visa kwa ajili ya nafsi ya mtu mwingine, huwa wanasema usiusemee sana moyo wa mtu.

    Mlizi wa huyo swity wako kwa asilimia kubwa ni yeye mwenyewe. Kama anakupenda na anamaanisha ktk hilo hata asumbuliwe vipi, bado atabaki kuwa wakwako tu.

    Hivi vita vya kimwili hivi angalia visije vikapelekea hata huyo swity mwenyewe akaja kukuona wa ajabu.

    TULIZA MOYO!!
     
  15. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #15
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Safi sana ila hakikisha unapoanza kufanya hivyo vituko ushachonga jeneza na kuhifadhi hela za mazishi yako... wasijesumbuka watakao baki!!!:suspicious: Na baada ya kukung'oa wewe sasa ndio kijana atakuwa free kumtafuna sweet wako, na utashuhudia mwenyewe ukiwa kaburini....
     
  16. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #16
    Jan 22, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ua paka mtaani kwenu, mfumnge vizuri kwenye parcel, kisha itume kwake... nakwambia hatorudia
     
  17. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #17
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    [​IMG] mmmmmmmmhhhhhhhh hili pozi nimelipenda..... naomba tupige picha hivi ??
     
  18. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #18
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwanza nani alokwambia wanawake wanagombaniwa dunia ya sasa :A S-fire1:
     
  19. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #19
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Najiamini sana, sifa zote ninazo. Ila jamaa anaua huyo, ukichangaya na mkwanja wake balaa tupu.
     
  20. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #20
    Jan 22, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,782
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    mmhhh basi weye ongea na bibie..
    kuhusu hilo, mkazie mkanda kabisa
    mweleza jinsi unavyo jisikia kuhusu hilo.

    lakini wewe ukienda kugombana na huyu kijana
    mbele ya bibie hata naye atakuona mjinga...

    kwa kweli hiii dunia ya sasa si ya kugombana ni kuheshimiana tu..
    ka bibie anaheshima na anakupenda atakusikiliza..
     
Loading...