Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka Magwanda ya Chadema

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ng'wanangwa, Jan 13, 2011.

  1. Ng'wanangwa

    Ng'wanangwa JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 9,435
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Yale ya khaki. Nipendeze kidogo, au vipi?

    Mwenye anajua duka yanauzwa aniambie. anielezee.

    Thanks
     
  2. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,066
    Likes Received: 383
    Trophy Points: 180
    Kweli na mie nahitaji kwa familia yangu yote...wajuzi tuelekezeni wapi tutayapata na price per each,
     
  3. Z

    Zero One Two JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 16, 2007
    Messages: 9,394
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ongea na makonda wa daladala
     
  4. Nzi

    Nzi JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 10,507
    Likes Received: 1,691
    Trophy Points: 280
    Mimi pia nayaitaji. Nimekua na hitaji ili kwa mda mrefu. Nikawaza pengine yanapatikana kwenye ofisi za chama. Nikaenda ofisi ya Ubungo,nikakosa.

    Mwenye kujua yanapopatikana,tafadhali tujuze.

    Asante.
     
  5. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,945
    Likes Received: 282
    Trophy Points: 180
    Je yanaweza kupatikana nje ya Tanzania pamoja na yale mashati anayovaa Slaa? Vile vile ninapenda kujua kama ninaweza kupata bendera ya CHADEMA:
     
  6. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Nafikiri vitambaa vya rangi hiyo vipo madukani kwa wingi kabisa,ni kununua na kushonesha kwa mafundi cherehani.Mimi nimeshashona yangu,ninapoivaa huwa inanipendeza sana!!
     
  7. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Nafikiri ni watu wengi wanahitaji (pamoja na mimi), hivyo Chadema wangefanya mpango hizo gwanda za kipiganaji ziweze kupatikana kwa urahisi kwenye ofisi za Chadema na hata mitaani.

    Watakuja wahindi waingilie waanze kuzitengeneza na wauze huku Chadema wakikosa mapato. Mfano mzuri ni hizi kalenda za Chadema watu wamechakachua na mtaani zinagombewa hadi vijijini.
     
  8. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,673
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    halafu ukipanda Tukutuku unapendeza zaidi.... ha haaaaa
     
  9. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    me nahitaji yale yenye rangi ya chama
     
  10. u

    urasa JF-Expert Member

    #10
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 435
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    utaahira kazini
     
  11. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #11
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ndugu Mnyika au Zitto chonde tupeni uwepesi katika hili maana nami wenzangu wameniibia tu hili wazo. Ila kwangu mimi sitaki za kuja kuharibiwa na mafundi cherehani ambao wengi wao hutokea kuwa wa CCM. Original kama ya wazee pale tafadhali.
     
  12. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Taarifa juu ya upatikanaji Magwanda ya Wapambanaji CHADEMA vipi?
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,708
    Trophy Points: 280
    use your brain[​IMG]
     
  14. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    PIGA 0784 222222, 0655 694553,0756 809 535.TUTAKULETEA MPAKA NYUMBANI ZiKO NYINGI SANA,BEI NI LAKI MOJA KWA ZILE ZA KAKI ZILE NYEUSI NI LAKI NA NUSU
     
  15. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    HIZO NAMBA KAMA NAZiJUA,HIYO BEI MBONA IKO JUU SANA MTAWALA ZA KWELI AU????? NA HIZO GWANDA ZIKO WAPI?AU NDI WAHINDI WAMEANZA UCHAKACHUAJI??
     
  16. Gsana

    Gsana JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 28, 2010
    Messages: 4,064
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Jaman gwanda zinapatikana pale makao makuu. Zipo kibao,ukifika sekretari/mapokezi wanakuuzia tu. Ni cheap mpaka 30elfu, shati za kawaida elf8,kofia elf5. Msiende kwa walanguzi,fika pale ufipa,kinondoni uchukue kwa bei poa. Niko tayari hata kuwasaidia. Hapa kama uko Tanzania,basi piga simu makao makuu wape vipimo vyako,wakishakuandalia,niPM mi niende nikuchukulie ili nikupost to your address,hata kama uko nje ya nchi naweza kufanya msaada wa kukutumia! Trust me at no price. Kumbuka hautanilipa chochote,ila gharama ya usafirishaji ni juu yako.
     
  17. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #17
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    hizo namba unalizotupa hapo juu ni za nani???
     
  18. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #18
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Mimi nataka magwanda ya Chadema ili nimkabili yule mdosi anayetupa tabu humu nchini -- anayetaka kutuibia mabilioni kweupe? Nikipata magwanda hayo mniambie wapi nitapata kiurahisi kwani nitamfanyia kitu mbaya sana na ajue ni chama gani kinachomchikia kuliko vyote.
     
  19. AMARIDONG

    AMARIDONG JF-Expert Member

    #19
    Jan 16, 2011
    Joined: Jun 24, 2010
    Messages: 2,507
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0

    YUPI HUYO WaKO WADOSI KIBAO WANAOTUIBIA HAPA ROSTAM AZIZ,MANJI,BAHRESA,MOHAMED DEWJI,ZAKHIA MENGJI NA WENGINE KIBAO
     
  20. B

    Baba Tina Senior Member

    #20
    Jan 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 131
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    I must get one gwanda for me and my lovely wife plus our kid nadhan itapendeza sana.
     
Loading...