Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kwenda Zanzibar

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mbavu za Mbwa, Apr 21, 2012.

  1. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #1
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Ndugu zangu, nina mapumziko ya wiki mbili na sasa nimebakiza siku 6 tu. Ninataka kwenda Zanzibar kumalizia mapumziko yangu kwa muda wa siku 3. Pamoja nami, yupo shemeji/wifi yenu na mwanangu wa mwaka 1 na nusu. Mfukoni nimebakiwa na tsh 500,000(laki tano). Je, zitanitosha ktk mapumziko yangu huko Z'bar? Nategemea kufikia hotel na kufanya shopping ndogo ndogo. Mnaopajua vema, nielezeni. Kwa pesa hiyo, ninaweza kui-enjoy Z'bar?
     
  2. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #2
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    hata kwa asiye pajua huko...kwa iyo nyomi ulioitaja hapo juu...HAITOSHI!...
     
  3. Gabmanu

    Gabmanu Senior Member

    #3
    Apr 21, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 161
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nataka kwenda Zanzibar lkn naogopa,
    gari ya kwenye maji yaweza kuzama chin,
    bora simba ale mimi c samaki jaman,
    madumokii doi.
    C maneno yangu yalikuwa ya Mr...
     
  4. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #4
    Apr 21, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sure thing. . .
    Tafuta hoteli ambayo sio ghali sana (up to 70,000 a night) inayobaki ya usafiri (80,000), chakula, mizunguko kidogo na hako kashopping.
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Apr 21, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Km anakaa siku 2 inatosha
    BTW...Mzima BAGAH
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Angel Nylon

    Angel Nylon JF-Expert Member

    #6
    Apr 21, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 4,199
    Likes Received: 627
    Trophy Points: 280
    1. Nafuta hotel ya mjini ya stone town.
    2. Shoping ndogo ndogo labda ununue halua, tende, ubuyu na spices lkn vitu vingine vingi bei ghali kwa hio hela uloitaja haitoshi.
     
  7. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #7
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    mm mzima braza...hela bana iko kama ina mashetwani...ukichenj elf kumi mchana...jion hamna kitu...afu ndo wapo familia...tehe...zenj pabaya bana...aende akiwa fulu walet...maana!...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. BAGAH

    BAGAH JF-Expert Member

    #8
    Apr 21, 2012
    Joined: Jan 17, 2012
    Messages: 4,511
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    labda na tishet mbili za "jambo zanzibar" mwisho...
     
  9. M

    Mbavu za Mbwa JF-Expert Member

    #9
    Apr 26, 2012
    Joined: Jan 2, 2011
    Messages: 245
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 45
    Kwani town taxi town trip ni bei gani? Hakuna lodge/hotel za bei nafuu kama tsh 30,000/day? Na bei ya vyakula minimum ni bei gani katika hotel za kawaida zisizo za kitalii.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Apr 26, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    mbona inatosha sana hiyo
     
  11. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #11
    Apr 26, 2012
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    watu mna hela ya kuchezea. Mimi natumia elfu10 hadi elfu15 kulala but yote hayo inategemea uwezo wako. Mi nikiwa nahiyo hela nitakesha bar nakunywa bia hadi asubuhi 50 elfu itakua haijaisha. maisha yalivyo magumu unampa mhindi 70000 akupe chumba cha kulala? mimi simpi. mwisho kabisa 20000/-
     
  12. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #12
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Akifika achukue Hoteli za Malindi.. Zina kasuite ka-kishkaji,bei 50,000/-
    Ni jirani na bandari na kituo cha polisi,na jirani na maduka..

    Chakula sahani ni 4,000 kwa sehemu safi na reasonable... Jioni Forodhani panafaa kwa vitafunwa na kurelax..

    Ila shopping.. Vitu ghali sana..bora watumie hiyo hela kwa ku-chillax tu!
     
  13. gambachovu

    gambachovu JF-Expert Member

    #13
    Apr 26, 2012
    Joined: Dec 29, 2011
    Messages: 1,865
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Vipaumbele vinatofautiana dubu.. Hata vipato navyo.. Na hobby nazo...

    Wakati we unakunywa bia,mwingine pesa kama hiyo anatafuta demu,mwingine ananunulia bati au saruji,mwingine cheni ya dhahabu,mwingine Perfume,mwingine nywele..
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Apr 26, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We ushasema starehe yako pombe. . . wengine hiyo hatutumii kwahiyo tunafurahisha nafsi zetu kwa namna tofauti.
     
  15. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #15
    Apr 26, 2012
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Ni kweli. Hobbies zinatofautiana. Nakumbuka kipindi nikiwa Udsm nilikuwa kila nikipata boom nanunua atleast kitabu kimoja. Jamaa zangu walikuwa wakiniona mtu wa ajabu kidogo. Hata siku hizi, ofisin wananishangaa pindi ninapotumia karibu tsh 3000 kila siku kununua magazeti.
     
  16. M

    MUNAWAR MKUBWA JF-Expert Member

    #16
    Oct 29, 2015
    Joined: Sep 30, 2015
    Messages: 419
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 60
    ok.. poa
     
  17. The only

    The only JF-Expert Member

    #17
    Oct 29, 2015
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 546
    Likes Received: 87
    Trophy Points: 45
    ww ni mnoko
     
  18. K

    KAUMZA JF-Expert Member

    #18
    Oct 29, 2015
    Joined: Aug 31, 2010
    Messages: 688
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. mr kayombo

    mr kayombo Member

    #19
    Nov 6, 2015
    Joined: Aug 3, 2015
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hahahahaha
     
Loading...