Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kwenda kusoma nchini china, nina swali ndugu zangu

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by mhalisi, Sep 11, 2011.

  1. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #1
    Sep 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wadau nataka kwenda kusoma nchini china, bachelor of business administration (bba) kwa miaka mitatu kwenye chuo kikuu kinachofundisha program zake kwa kiingereza.

    Naomba kuuliza kama kuna vyuo vikuu nchini china vinavyotoa bachelor degree kwa miaka mitatu ili niapply, nauliza kwasababu nimeona vyuo vikuu vingi vya china vinatoa bachelor degree kwa miaka minne, na mimi nataka kusoma katika chuo kinachotoa bachelor degree kwa miaka mitatu.

    Naombeni msaada ndugu zangu kwa mwenye kufahamu.
     
Loading...