Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuwa PREMIUM Member.....

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, Nov 22, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Habari ya siku wapendwam

    Nimewamiss sana maana sikuwa kwa jukwaa kwa muda kidogo but now nimerudi. Leo natangaza rasmi kwamba nataka kuwa JF Premium Member kwasababu nimekuwa naanzisha threads na bahati mbaya baadhi ya hizo zimekuwa zinapelekwa kwenye majukwaa ambayo sina access nayo.

    Haya rasmi natangaza kutaka kuwa Premium member ili niwe na access ya kotekote.......:spy:
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Unatangaza bila kuchangia? Ni sawa na kutaka mke bila mahari.
     
  3. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #3
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Mwita unfortunately huwezi kuwa Premium bila kuchangia labda umesahu kwamba kila kitu kinaanza na nia...............
     
  4. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #4
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mtumie Invisible mshiko huo soon unakua premium member!
     
  5. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #5
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    at least we umesema la maana kaka shukrani sana
     
  6. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #6
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    wasiliana na invisible.......

    huwa unatumiss mara kwa mara eehh......

    mara nyingi unatuambiaga hivyo......
     
  7. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #7
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,512
    Likes Received: 1,596
    Trophy Points: 280
    waziri mkuu wa uingereza anaitwa nani!!!
    watanzania mnapenda vya dezo eehhh
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Nov 22, 2011
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    halafu wewe hizi ga ga ga umezitoa wapi ?
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    unataka kuniambia kuwa hakunaga......



     
  10. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #10
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    This is my lounge siku hizi ninapopata habari na ukweli halisi, nawamiss nyie sana coz ndio wenzangu ndani ya lounge
     
  11. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #11
    Nov 22, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,366
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    changia Jf.mkono mtupu haulambwi. Nalog off
     
  12. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #12
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Hao woooteeee wanaokuambia changia ina maana wao hawajachangia maana ni"JF Senior Expert Members" a.k.a JSEM
     
  13. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #13
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu wasiliana na Invisible tuu na uchangie sio bure bure :lol:
     
  14. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #14
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Let me put this clear maana naona sasa watu wanaibuka na ya kwao hivi,

    Nimesema sasa nataka kuwa JF Premium Member na wakati nasema hivyo nilijua kabisa kwamba kuna kitu fulani natakiwa kufanya kufikia status hiyo. Nimesema hapa nikatoa na sababu why nataka kuwa Premium member sasa watu wamekazana kunambia nichangie nichangie kwani nani kasema ukisema tu hapa unataka kuwa premium member then unakuwa?

    Arrrgh!

    Thnx kwa wale walionambia niwasiliane na INVISIBLE maana wao wamenionyesha njia ya nini cha kufanya sio wale waliokalia kunambia nichangie nichangie wakati wao hawajachangia chochote
     
  15. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #15
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Karibu sana, mimi mwenyewe niko njiani kwa hiyo tutakuwa wengi siyo wewe tu.
     
  16. Mzee Wa Rubisi

    Mzee Wa Rubisi JF-Expert Member

    #16
    Nov 22, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,748
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Natumaini kujiunga siyo siri kama ni siri mtujulishe.
    Mi nilifikili mtu anapotaka kujiunga mnaojua au ambao mmejiunga toeni maelekezo kuliko tu kusema wasiliana na furani.?
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    Nov 22, 2011
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Invisible nakuomba uendelee kuwa muungwana hivyo hivyo! Usije kumpa kijana anayetaka kuwa Premium masharti makali kama yale tuliyopewa na Cameroon!
     
  18. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #18
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Acha kuwa mkali basi na wewe!!

    Kifupi ni kwamba ukitaka kuwa Premium Member ni "Uchangie" vinginevyo hakuna njia ya mkato ya kufika huko.

    Siku njema punguza ukali basi
     
  19. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #19
    Nov 22, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,234
    Likes Received: 1,903
    Trophy Points: 280
    najua hata mimi sijachanga mwezi huu
    ngoja nijipange pange nione kama mkono
    utakuwa na kitu.
     
  20. MwafrikaHalisi

    MwafrikaHalisi JF-Expert Member

    #20
    Nov 22, 2011
    Joined: Oct 12, 2011
    Messages: 1,742
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sh. Ngapi? 28-58 Over
     
Loading...