Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuwa na uso laini

Discussion in 'JF Doctor' started by Dansel, Dec 28, 2010.

  1. D

    Dansel JF-Expert Member

    #1
    Dec 28, 2010
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hi wana JF mimi ni mvulana nina vichunusi lakini sio sana hali iliyopelekea nipate madoa meusi na uso wangu kupoteza hali ya usoft.Nataka niwe soft kama mtoto.Nisaidie jamani nifanye nini ili niondoe chunusi.Na hayo madoa na pia niwe soft.Ninaishi mwanza
     
  2. Rungu

    Rungu JF-Expert Member

    #2
    Dec 28, 2010
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 3,095
    Likes Received: 315
    Trophy Points: 180
    Jaribu kutumia dodoki na sabuni ya mbuni
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    Dec 28, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Nenda Bugando hospital onana na mtaalam wa Ngozi.atakusaidia,jua ya kuwa kuna aina mbalimbali za Ngozi na kila aina ina mafuta yake ya kupaka.Daktari wa ngozi atakupima na kukupa wright solution
     
  4. s

    shosti JF-Expert Member

    #4
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kila ukipiga punyeto paka yale madude usoni ukae nayo kwa lisaa limoja
     
  5. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #5
    Dec 28, 2010
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    MH...
     
  6. Kichwa Ngumu

    Kichwa Ngumu JF-Expert Member

    #6
    Dec 28, 2010
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 1,707
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Thibitisha
     
  7. D

    Dansel JF-Expert Member

    #7
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 29, 2010
    Messages: 212
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani 2endelee kumshauri huyu mwenzetu afanye nini?
     
  8. Ms Judith

    Ms Judith JF-Expert Member

    #8
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 2,568
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kama unatumia mafuta ya mgando yaache ujitahidi utumie lotion utalimaliza tatizo lako
     
  9. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #9
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    jaribu kutumia cleanser, facial scrub na lotion ya uso si body lotion.
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    inawezekana bado unakua....ni hali ya kawaida kwa vijana kama wewe....itapita hiyo hali....kuwa mvumilivu
     
  11. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #11
    Jan 2, 2011
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Kama wewe ni kijana ( mvulana) uelewe ngozi yako ya uso itahitaji utunzaji makini kuepuka chunusi na madoa. Kukabiliana na chunusi - inaweza kuwa changamoto kama uko kwenye kipindi cha balehe ambapo hormones mbalimbali zinachochewa mwilini na hii huchoechea mlipuko wa chunusi.Unachopaswa kufanya ni kuzingatia usafi wa mwili hasa uso wako, zingatia ulaji wako kwa kuepuka vyakula vya kukaanga ( chips, burgers, etc), kula zaidi mboga na matunda kwa wingi bila kusahau kunywa maji mengi hadi lita mbili kwa siku.

    Ili ukabiliane na chunusi kama zimezidi onana na daktari wa ngozi akushauri na kukuandikia dawa. Kama ni za kawaida basi osha uso kwa sabuni isiyo na manukato hasa medicated soaps, epuka kukamua chunusi maana huongeza uambukizo na kubakiza makovu/madoa.Paka cream kama Clearsil au jamii yake ambazo utazipata maduka ya dawa na vipodozi.

    Kwamba unataka uwe na uso soft kama wa mtoto - sijui lengo lake ni nini maana huwezi kurudi utotoni tena. Unachoweza kuwa nacho ni uso msafi, usiokuwa na mawaa/madoa.
     
  12. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #12
    Jan 2, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,952
    Likes Received: 357
    Trophy Points: 180
    Jaribu kubdili sabuni yako ya kuogea au losheni au mafuta ya kujipaka inawezekana ndo sababu. Yakizidi hayo machunusi nenda hospitali ukamwone mtaalamu wa magonjwa ya ngozi!
     
  13. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #13
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kuna njia nyingi za kufanya ngozi yako iwe nzuri, moja wapo ni kunywa maji mengi, vyakula vya asili vyenye vitamin E kwa wingi. Tumia vitu asili kama yai bichi ondoa kiini changanya nalimau jipake usoni asubuhi na jioni kama unanawa uso hivi. Unaweza pia kutumia asali kulainisha uso wako. Kama una umri wa zaidi ya miaka zaidi ya miaka 45 unaweza kutumia shahawa kupaka usoni. Kama mnafanya mapenzi basi waweza muomba mwenza wako akojolee mdoni wakati wa oral sexy na wewe meza shahawa hizo. Hii itakusaidia kuweka ngozi yako iwe laini na mng'alo wa kuvutia. Hii ni kwa wadada tu.

     
  14. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #14
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    huyu ni mkaka nadhani. Je anywe nanihii zake?
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Kwa wadada tu!
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Jan 2, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,229
    Trophy Points: 280
    mmmhhh....heri nibaki kama fenesi....wallah
     
  17. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #17
    Jan 2, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wewe ni mchaga kwani? Nauliza tu
     
  18. s

    shosti JF-Expert Member

    #18
    Jan 2, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    kama unabisha sawa ila mimi huwa napaka shahawa za mpenzi wangu mara moja kwa mwezi nna kauso kama kamtoto,lainiiii wakati naweza kutopaka mafuta hata siku nzima
     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Jan 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mhhh!!! Okay on to the next one
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Jan 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    :A S-alert1:
     
Loading...