Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuwa agent kampuni yoyote ya bia nipo Lindi..!

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by twende kazi, Oct 14, 2012.

  1. t

    twende kazi JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,496
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mwenye kufahamu vigezo na masharti anifahamishe..Kama upo kwenye system tuwasiliane 0715/0755 200221...Nipo serious na nimejipanga..Karibu..Ahs sana..!
     
  2. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Lindi iko maeneo gani ili niweze jua nani atakusupply kama tbl,mbeya plant,mwanza plant,arusha plant,dar plant
     
  3. t

    twende kazi JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 1,496
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    duuuh..!kweli naishi bush ina maana huujui mkoa wa lindi mkuu?nipo lindi mjini mikoa ya kusini huku..!
     
  4. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Kama ni kusini supplier wenu atakuwa mbeya plant ama dar plant nipe muda niwasiliane na watu wa sales then nijue afu ntakupa feedback .
     
  5. Mrimi

    Mrimi JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 1,643
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Mkuu unaporudi hewani, naomba ujaribu kutufahamisha kuhusu vigezo gani vya kuzingatia hata mimi ninahitaji kufanya biashara hiyo.Kwa mfano kwa kuanzia natakiwa kuanza na kreti ngapi na kama nipo wilayani,mzigo utanifikiaje n.k.
     
  6. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Poa mdau ntapost vitu vyote vya kuzingatiwa
     
  7. GREAT VISIONAIRE

    GREAT VISIONAIRE Senior Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 28, 2012
    Messages: 165
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Cha msingi ni kuwa hilo eneo ambalo unataka kuwa agent uwe na soko unalolenga,na uwe na go down halafu na nyenzo ya kusafirishia bidhaa hadi kwa wateja,ila kwa hapo unatakiwa uwe umejenga uhusiano na wateja ili biashara yako iende smoothly,na pia kuhusu hapo lindi tunae distributor sasa cha msingi unaweza kuongea na huyo distributor ili akuonyeshe ni eneo gani kuna demand,ntakupm sa hv namba ya mtu wa tbl anayehusika na mambo ya ma distributor na maagents natumaini atakusaidia,na kama kutakuwa na mtu anayehitaji ufafanuzi zaidi anaeza kuuliza
     
Loading...