Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuuziwa mzigo kwenye Gunia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by kabila01, Jan 6, 2011.

  1. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Wana JF nisaidieni kuna Demu nimelala nae mwezi wa 5 tarehe 28. harafu mwezi wa 12 ananiambia amejifungua mtoto wangu. Hapo nikipiga hesabu ya miezi naona haifiki 9 kabisa.
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dahhhh
    mkubali mtoto ...cz SI WAKO KIUKWELI
    WE MKUBALI TU UKIJUA KUNA SIKU ATAKUAMBIA SI WAKO SO MTAANZIA APO IYO KES LAKIN kwa sasa usibishe na wala utakiwi kubshana na mrongo km uyo...pole
    mtoto si wako.
    we nae ilikuwaje ukapiga kavu sweeeeeeetie na lilijitu lisilokuwepo kwenye program zako baba?
    pole lakin
     
  3. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Labda mtoto wa miezi saba.

    Kapime DNA ili kujiridhisha.

    Note: ikiwa mtoto ni wako kweli na mshapima DNA italeta friction kwenye penzi lenu kama lipo

    P.S
    Hamkutumia kinga? Halahala mti na macho, usije lia umeambukizwa VVU siku nyengine
     
  4. C

    Chupaku JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 15, 2008
    Messages: 948
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 45
    Weye ukimwi unausikia kwa mbaaaliiii
     
  5. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,706
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    !!!
     
  6. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Nikimkubali saizi ina maana ntaendelea kumlea hadi hapo utakapokuja kujulikana ukweli huoni kama utakua mzigo kwangu?
    Jambo lingine tokea akiwa mjamzito hadi amejifungua hajawahi kuniambia hizo habari nazisikia tu mtaani kwa watu akijisifia kua amezaa na mimi. na kuna kipindi alikwenda hadi nyumbani kwa wazazi wangu, alienda na mtoto akijitapa kua ni mtoto wangu lakini mimi haniambi chochote. hapo tena nazidi kua na mashaka
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    amezaa mtoto njiti nn?
     
  8. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii inanifanya nizidi kuamini kuwa matumizi ya kondomu yanahitaji kupigiwa debe kwa hali ya juu kabisa,
    KWELI KONDOM HAIKUBALIKI!!!!!!!!!!
     
  9. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    If premature baby, why not?
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    ahh kumbe ni TETESI?
    asi ajakuambia mwenyewe..we unafanya kuskia tu mtaani....IVI KWELI ANGEKUWA MTOTO WAKO UNAZANI ASINGEKUAMBIA??..kibongo bongo ivi ASINGEKUAMBIA ILI UMPE TAFU YA NEP ZA MTOTO?
    ahh achana na drama wewe...anajitapa kazaa na wewe kwa maslahi yake/kutaka ujiko labda we unatisha apo mtaani so anajitapa kazaaa na wewe aonekane babu kubwa...ACHANA NA IZO NDOTO.
     
  11. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    Mbona juzi ulikataa kuvaa?
     
  12. RR

    RR JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    :boom::boom:
     
  13. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mnh..kama hukutumia kinga ni uzembe wako kubali kulea mtoto huyo acha kuepuka wajibu.:alien:
     
  14. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    hahha hahhah roy umenichekesha wewe!!!!!!!!!
    lov uuuuuuuuuuuuuuuu ur one n only beb boy ....SHAKA ONDOA KWANGU
    BACHA ANALINDA GETTU WEWE UNALALA NDANI!!!!!!!!
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sasa hiyo mimba unayong'ang'ania nikupe, unadhani utaipataje?
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Na siku zote mlinda geti huwa anaijua vizuri sana ratiba ya father house,
    kazi yangu ni kujazia tu pale penye mapungufu!
    MPANGO WA NJE!!!!!!
     
  17. RR

    RR JF-Expert Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    Heheheee.....habari ya ulinzi bana....
     
Loading...