Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuua kazi za wahindi

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Asa'rile, Jul 3, 2012.

  1. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #1
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Haiwezekani kazi zooote za Designing, Printing zing'ang'niwe tu na akina Hanne Kemcho!
    kwa Mabilioni ya Mashilingi ....wazalendo wenzenu Hatimaye tumeamkia walikolalia magaba-chor.
    Wallah ingia hapa:
    zerubabelli@yahoo.com uone bei za kutupa kwa Designing and Printing ZOTE.
    Nakwambia watarudi Bombay
     
  2. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,173
    Likes Received: 2,321
    Trophy Points: 280
    safi sana mkuu, time ya kurudisha nchi kwa wazawa imefika...
     
  3. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280

    hapo kwenye black unaposema ingia hapa unamaanisha nini...?!!
     
  4. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #4
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    NaOMBA AJIRA NDUGU YANGU.
     
  5. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    mi mwenyewe nimeshndwa kumsoma ni sawasawa na mtu akupe namba ya cmu afu akwambie ingia inbox..
     
  6. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #6
    Jul 3, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    dah hii nome sasa. mtu aingie kwenye email??? tupe password basi kaka
     
  7. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wakati na Majira ya wazawa kumiliki Uchumi wetu.. Uwadie mara ngapi?..This is the Time to arise and shine
    ...huko Jamana..sijui Patel printers kuna nini cha ajabu? .akina Kemcho Lazima waishie Punjab wallah
    we ingia hapa
    zerubabelli@yahoo.com
     
  8. Likwanda

    Likwanda JF-Expert Member

    #8
    Jul 3, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 3,839
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Bado sijaelewa bado, naona kama heading inamapungufu halafu maelezo nayo bado giza!!
     
  9. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #9
    Jul 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ndio ujumbe wako usingefika mpaka uongeze chembe chembe za kibaguzi au?
     
  10. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #10
    Jul 3, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,954
    Likes Received: 2,496
    Trophy Points: 280
    poa ambao hawaja muelewa kama mimi tokeni hapa?
     
  11. Kilahunja

    Kilahunja JF-Expert Member

    #11
    Jul 3, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,481
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    jaMANI HUYU JAMAA SIJUI KAFANYAJE AU KAMA KUNA MTU AMEMTUMIA AU NDO WENYE UJUZI WA KOMPYUTA, NIMEKUTA NIMETUMIWA PM NA HUYU JAMAA KWAMBA NIMETUMIA LUGHA ISIYOPENDEZA NIMEANDIKA "KAZA BUTI MWANAWANE" KWAKWELI SIJAPENDA, EBU ANGALIENI KTK HII THREAD KAMA NIMEANDIKA VITU VYA NAMNA HIYO JAMANI? ZAID YA KUSEMDA NAOMBA AJIRA, THEN COMENT YA PILI NAUNGA MKONO KUTOMUELEWA..SIKUJUA KAMA WATU WANAMATATIZO KIASI HIKI.
     
  12. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    lakini hata wao wahindi pia ni wabaguzi, mtu akinipiga kofi simgeuzii shavu la pili, najitetea kwa njia yoyote ile, maandiko yanasemala usidhulumu wala usidhulumiwe, la tathlimoona wala tuthlamoona!
     
  13. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Kwanza sio Wahindi wote wabaguzi, kwa hiyo kukejeli,kushambulia ama kushutumu Wahindi wote hakuna uhalali wowote.

    Pili, sioni vipi unajitetea kwa kueneza ubaguzi wakati wa kutangaza biashara yako.

    Tatu, kabla hujakatiwa fatwa hapo ni la tadhlimuna wa la tudhlimuna
     
  14. Mkubwa ndevu

    Mkubwa ndevu JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 17, 2011
    Messages: 684
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    gaijin ww dengu au black
     
  15. Anheuser

    Anheuser JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 1,963
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Aah, ni wewe? Habari za Mabwepande, au kwani uko wapi?

    Well, nimesema Wahindi, sikusema Wahindi wote, ni wabaguzi, kama ambavyo tunasema Wajerumani wa nchi ya Hitler wabaguzi, bila ku specify wangapi, japo tunajua hawakuwa wote.

    Aidha, mimi amenivutia kama mteja manake amenionyesha atani treat tofauti na nilivyozoea Wahindi, na soko kubwa ni la wazawa, wahindi wachache wataokimbia tangazo lake watapunguza kikombe baharini.

    Tatu, hiyo tadhlimuna wa la tudhlimuna yako ni lugha gani hiyo?
     
  16. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Ulichozungumza mwanzo ni kujitetea sio kuvutia.

    Na hilo la kukuvutia haishangazi, kwa sababu mbaguzi mmoja kumvutia mbaguzi mwengine kutokana na kuunganishwa na nadharia yao ya kibaguzi kwa jamii fulani, ni kawaida.



    Unasema wewe na nani? Hakuna justification katika kufanya ubaguzi, iwe kwa anaewasema Wahindi [japo hajaainisha wote] au anaesema Waafrika ni wajinga [japo hajasema kuwa ni wote]

    Ubaguzi unazaa chuki, na hizo zinaweza kupelekea watu kupoteza uhai.....Rwanda ilikuwaje?

    Mwenye macho haambiwi tazama
     
  17. Asa'rile

    Asa'rile JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 29, 2012
    Messages: 426
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    .........Season for Wazawa to take Full possession is Now....Full stop.
    yaani we ingia hapa:
    zerubabelli@yahoo.com
     
  18. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,084
    Likes Received: 1,108
    Trophy Points: 280
    Mkuu unaposema ingia hapa unamaana gani..?
     
Loading...