Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kusomea urubani wa ndege, niende chuo gani Tanzania?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by joshua_ok, Oct 16, 2012.

  1. j

    joshua_ok JF-Expert Member

    #1
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 27, 2012
    Messages: 2,722
    Likes Received: 955
    Trophy Points: 280
    Wakuu nahitaji kusomea urubani niwe rubani maana nikiwacheki ile mijamaa inavyodunda pale uwanja wa ndege utafikri dunia yote yao. Tafdhali mwenye kujua chuo cha Urubani wa Ndege (sio Ungo) anijuze ni-apply.
     
  2. StayReal

    StayReal JF-Expert Member

    #2
    Oct 16, 2012
    Joined: Sep 29, 2012
    Messages: 519
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nenda bondeni mkuu!!!
     
  3. M

    Moony JF-Expert Member

    #3
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,583
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    soroti, Addis na RSA
     
  4. paul kitereja

    paul kitereja JF-Expert Member

    #4
    Oct 16, 2012
    Joined: Jun 15, 2012
    Messages: 264
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    NENDA sumbawanga utapata training zote!
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Nimeona mara kadhaa coastal aviation wakiwa na wanafunzi wa urubani. Sijui kama wnaaanzia kwao ama wanakuwa wanawapiga brush tu. I should warn you though, fee yake ndefu! Angalia web yao uwapigie wakupe muongozo.
     
  6. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #6
    Oct 16, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 473
    Trophy Points: 180
    Wengi wamesoma nje ya Tanzania,halafu wanakuja hapa nchini kupata mazoezi kwa vitendo!
    South Africa,USA ,CANADA! Sina uhakika kama bado SOROTI iko bomba kama zamani!!
     
  7. C

    C programming JF-Expert Member

    #7
    Oct 16, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,428
    Likes Received: 230
    Trophy Points: 160
    kombolela university
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Oct 16, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Bongo saund jomba...hakuna chuo cha urubani. The nearest u can go ni Kenya...au Uganda-Soroti kama bado hakijawa gofu, maana kile kilikuwa mali ya EAC ya enzi hizo za Mwalimu.
    Kama ulivyogusiwa na mdau hapo juu, hakikisha baba yako ni Fisadi, maana mazoezi yote ya field (guided na solo) ni lazima yalipiwe ili wese la ndege lipatikane...hapo ndipo gharama kubwa inapozaliwa.
    Lakini pia hakikisha kichwa chako kiko sawa- yaani huchanganyikiwa ovyo, maana mazoezi yake ni kimbembe.
     
  9. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #9
    Oct 16, 2012
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,892
    Likes Received: 960
    Trophy Points: 280
    ninakutafuta kutaka kujua zaidi
     
  10. a

    andreakalima JF-Expert Member

    #10
    Oct 20, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 1,677
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Kaka hapo Egerton University, Kenya wanatoa Mafunzo ya Awali ya urubani. lakini wasi wasi wangu kama unasom,ea urubani ili uje kufanya kazi wapi? maana kama ni bongo sahau tuna ndege moja mpaka sasa
     
  11. Fyong'oxi

    Fyong'oxi JF-Expert Member

    #11
    Oct 20, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sitofautiani na wachangiaji, Taaluma ya Urubani inakaugumu fulani na inachukua muda mrefu sana (Theories/Practicals),Hadi uwe rubani kamaili ni kazikwelikweli na gharama yake ni kubwa mno.Halafu future yake kwa TZ ni msala!
     
  12. E

    EJay JF-Expert Member

    #12
    Oct 20, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Je umesoma PGM na kufaulu vizuri?

    if YES

    Nenda JWTZ.Utafanikiwa!Kila la kheri!
     
  13. Duduwasha

    Duduwasha JF-Expert Member

    #13
    Oct 20, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 3,014
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Tunakutakia Mafanikio Mema Endapo utapata nafasi Tanzania ya 2015 itawahitaji sana nyie....
     
  14. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #14
    Oct 20, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,728
    Likes Received: 1,852
    Trophy Points: 280
    Mbali sana,
    Bagamoyo kwa kina nanii panatosha!!
     
  15. The Great Architec

    The Great Architec Member

    #15
    Oct 20, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu waweza ukaenda pale JKIA terminal1 kipo kinaitwa reginal aviation colledge but huwa wanatoa leseni ya ppl(private pilot licence) na arusha nasikia vipo ila sina full info
     
  16. Silasuga mahinyila

    Silasuga mahinyila Senior Member

    #16
    Oct 6, 2014
    Joined: Dec 9, 2013
    Messages: 154
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    vipi kunauwezekano wa kuanza na ngazi ya cheti? Mdogo wangu anataka aanze na ngazi ya cheti ilikuwa na msingi mzuri
     
Loading...