Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kusoma Masters ya Public Health

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kabila01, Nov 26, 2009.

  1. kabila01

    kabila01 JF-Expert Member

    #1
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 2,498
    Likes Received: 909
    Trophy Points: 280
    Nataka kusoma masters ya Public health kwa hapa Tanzania.
    Naomba wana jamii mnisaidie ni chuo gani kwa hapa Tanzania naweza kupata chuo nikasoma.
    Kuhusu qualification i have the qualification to study that course
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Nov 26, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    jaribu, MUHAS, KCMC, pia kuna distance learning
     
Loading...