Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kusoma digrii online

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by JIWE2, Sep 24, 2010.

  1. J

    JIWE2 Senior Member

    #1
    Sep 24, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Habari wana JF,

    Tafadhali naomba yeyote mwenye ufahamu huo anisaidie kwa kunijulisha taasisi za elimu zinazoaminika ambapo naweza kujiunga na kusoma kozi niitakayo online. interest yangu ni kwenye masuala ya sheria,mazingira,mipango na uchumi.
     
  2. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #2
    Sep 24, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2010
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,518
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Anza na jf tuangalie utaiweza online ama lah!!!
     
  4. Mponjoli

    Mponjoli JF-Expert Member

    #4
    Oct 22, 2013
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 667
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Wewe kweli utingo...umekuwa na msaada sana kwa abiria kama mimi. Wewe utakuwa utingo wa ndege tu. Maana utingo wa vyombo vingine vya usafiri hawana msaada
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Oct 22, 2013
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    karibu mkuu
     
Loading...