Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kupima ngoma

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Yo Yo, Apr 9, 2009.

  1. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    jamani nimekata shauri nusu nusu ila bado sijaamua mazima....nataka kupima ngoma......nishaurini.....

    ....kuhusu past yangu aaah maa jali huwa yanatokea ndomu kupasuka sometimes nimeuza timu sio sehemu moja........ vitu kama hivyo.....
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nenda haraka sana kafanye hivyo, ni shauri jema hili yoyo!!
     
  3. M

    Mrs Mtaba Senior Member

    #3
    Apr 9, 2009
    Joined: Jan 21, 2009
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nenda wala usiogome mwaya...ila uwe tayari kwa lolote na uwe tayari kulipokea. Kila la kheri.
     
  4. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    lol bado nasita sita.....
    hapo ndio pagumu.....
     
  5. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    ...ugumu unatoka wapi bana wewe?!.... wewe umeshaamua kuwa MUMIANI ni sharti nawe utoe damu walau basi kusaidia walioumia mahospitalini siku mojamoja ili ku-complete the circle....!!
     
  6. C

    Consultant JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,937
    Likes Received: 789
    Trophy Points: 280
    Mara ya mwisho umefyatuka au kuuza timu lini?

    Kama ni baada ya miezi tatu, jipeleke fasta ukapime. Then uache hako ka mchezo completely.

    Ni uamuzi wa busara huu unaotaka kufanya. All the best!
     
  7. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    tatizo kwenye kusubiri majibu.......yaani unakumbuka ajali zote ulizofanya......ngoja nipate ushawishi nione kama nitakwenda....
     
  8. M

    Mrs Mtaba Senior Member

    #8
    Apr 9, 2009
    Joined: Jan 21, 2009
    Messages: 104
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ok then you will not accomplish your goals (footer..) 2010. Tena bora uende ss peke yako kabla ya kwenda na partner then siri yako ikazidi kuvuja! au vipi bwana.
     
  9. X-PASTER

    X-PASTER Moderator

    #9
    Apr 9, 2009
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 11,651
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Ngoma...!?
     
  10. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mkuu kuuza timu basi unafikiri huwa napanga....najikuta tu nimeuza within 5 months nimeshauza timu mara 3 in different timu.....pamoja na kwamba sio vimeo saaana hizo timu
     
  11. C

    Consultant JF-Expert Member

    #11
    Apr 9, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,937
    Likes Received: 789
    Trophy Points: 280
    Fantastic! within 5 months, timu imeuzwa mara 3, at different pitches!

    Huwa unakuwa umelamba sana maji!? maana hiyo kusema ati huwa hupangi bali inatokea tu....

    Anyway, usihofu sana lakini. Ma-striker kama ninyi najua huwa mnazama na zana za kufa mtu. Usiwe na hofu, wahi haraka ucheki hali then goal yako (ya2010) uifanye haraka. Tutachangia tu mkuu!
     
  12. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #12
    Apr 9, 2009
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Sio Mbaya kujuwa Status yako....ila nakumbuka ilinikuta mimi Novermber mwaka jana nilianza kuchemka wakati nikisubiri majibu pale Burhan nikaona mpaka soksi zinarowa kwa jasho...ila nashukuru maana na mimi nilikuwa najila ganji kinoma... all the best yoyo ila usubiri majibu yako
     
  13. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #13
    Apr 9, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    mkuu kuuza bana inatokea na kuna sehemu hata ukiwa full zana unauza tu.....check http://www.jamiiforums.com/416592-post10.html
     
  14. C

    Consultant JF-Expert Member

    #14
    Apr 9, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,937
    Likes Received: 789
    Trophy Points: 280
    Mkuu Yo Yo, nimekubali. Kwa mambo yale, na kama umeshalamba vijichupa vya Tusker baridi, kweli inatokea kuuza timu!

    Lakini kama ngoma imeshatia timu utajua tu mkuu, vijihoma vya hapa na pale, uchofu, kikohozi kikavu n.k

    Kama hujaanza kuona mambo hayo, wahi faster ukapime.
     
  15. C

    Consultant JF-Expert Member

    #15
    Apr 9, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,937
    Likes Received: 789
    Trophy Points: 280
    Mkuu Yo Yo, nimekubali. Kwa mambo yale, na kama umeshalamba vijichupa vya Tusker baridi, kweli inatokea kuuza timu!

    Lakini kama ngoma imeshatia timu utajua tu mkuu, vijihoma vya hapa na pale, uchovu, kikohozi kikavu n.k

    Kama hujaanza kuona mambo hayo, wahi faster ukapime.
     
  16. Quemu

    Quemu JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2009
    Joined: Jun 27, 2007
    Messages: 985
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Tatizo inaonekana huwa ukiuza timu unafanya ndalilo kwelikweli. Wenzio wakiuza timu huwa wana "chwa" halafu wanatoa timu uwanjani. Wewe unaonekana una "chwaaaaaa" halafu unajituma kufukuzia "chwaaaaa" nyingine kama nne hivi. lol

    Kapime bana...Mungu si Athumani!!
     
  17. Chacha wa Mwita

    Chacha wa Mwita Senior Member

    #17
    Apr 9, 2009
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 166
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nenda upime tu kisha usitake kujua majibu, hiyo pia inatosha.
     
  18. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #18
    Apr 9, 2009
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    hii nimeipenda..lol!
     
  19. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #19
    Apr 9, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hiyo haitoshi Mwita!

    Akapime, asubirie na kisha kuyajua majibu kabla hajajiingiza kwenye kulambalamba tena. Na ikiwa ni mlambaji kama anavyoonekana kutueleza, ni bora afanye hivyo kila baada ya mwezi mmoja hadi mitatu. Na ni muhimu kuwataarifu wale anaowalambalamba ili kama kuna wale wanaojali kutoendeleza basi wafahamu wanasimama wapi katika hili swala.
     
  20. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #20
    Apr 9, 2009
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
Loading...