Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuondoa partition kwenye Windows 2000 Server

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by jacobae, May 17, 2011.

  1. jacobae

    jacobae Member

    #1
    May 17, 2011
    Joined: Oct 29, 2007
    Messages: 68
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nina Server DELL PowerEdge 1600sc ina Windows 2000 Server. Ina several hard disks ambazo zote nimezipatition including Health (Active) Basic Primary Partition,(Drive C & I ni hard disc MOJA) lengo la kutaka kuondoa partition ni ili nipate free space kubwa kwenye drive c yangu maana am running out of space in it. Naomba msaada: Je kwa kudelete drive I kutakuwa kumetatua tatizo langu na ni nini madhara yake? Nawasilisha wangwana.
     
Loading...