Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka Kuoa Nifanyeje

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mkulima1, Apr 28, 2011.

  1. M

    Mkulima1 New Member

    #1
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika Masha yngu nimetokea kuchukia Anasa tena sana. na kipindi hiki nimefikia umri ambao nilazima niowe...nimemaliza masomo kazi sina. nimehangaika sana..ila huu huangaika nipate chochote na ninachopata kinanitosha mimi mwenyewe binafsi. naombeni ushauri nifanyeje?
     
  2. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #2
    Apr 28, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    tafuta mchumba
     
  3. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #3
    Apr 28, 2011
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160



    1. Naomba kujua umri halisi, hiyo ina determine sana kuweza pewa mawazo yatakayo kulenga. Mana kufika umri wa kuoa ni perspective ambayo wanajamii wanaangalia factors kibao mpaka mtu kuambiwa sasa ni umri wa kuoa; mwingine anakua 27, labda 32 or even 40. Hivyo kwa mawazo yangu ningeomba utaje umri.
    2. Usichanganye anasa na kua na girlfriend/boyfriend. Kuna watu hawapendi kabisa anasa na wana watu wao wa karibu ambao wamesomana na wamezoeana kwa mda mrefu to the extent hata mmoja wao (awe wa kike/kiume) akikwama au kuachishwa kazi wanapeana support mpaka mambo yanaporudi katika msatari tena.
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    aiseeee:welcome:
     
  5. Roulette

    Roulette JF-Expert Member

    #5
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 5,618
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Kama unahisi uko tayari kuoa basi ndio wakati wakuoa yenyewe huo. Ila mtakula nini ndugu yangu? kama unacho kipata kinatosha kwako mwenyewe basu hakikisha utakae muoa awe na pato linalo mtosha yeye na ikibidi liwe juu zaidi ili mweze kusave angalao kitu chochote kwa ajili ya mtoto. Usichoke kutafuta kuboresha hilo pato lako na pia ongea vizuri na potential wachumba waijue hali yako ya kiuchumi.
    Good luck!
     
  6. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #6
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kuna Jukwaa la 'Love Connect' humu JF nafkiri panakuhusu huko.
     
  7. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #7
    Apr 28, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Usioe kwasababu unataka kuoa...oa kwasababu umempata unaetaka kumuoa!!

    Mpaka umeomba ushauri hapa jua kwamba hauko tayari!!
    Japo sijajua umri wako naomba nikwambie kwamba huna sababu za kukimbilia kuoa kama bado hali yako haisupport kua na mke.Jua kuoa kunazaa familia...sasa ukikimbilia kuoa huku hata banda la kukaa linasumbua utaipa hiyo ndoa ''DOWNS '' nyingi mapema !!Jiweke sawa kihali na kifikra huku ukitafuta mchumba kama bado hujapata...ukiwa tayari hutohitaji ushauri wetu..mwenyewe utajua wakati umefika na hali inaruhusu.
     
  8. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #8
    Apr 28, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Utaoaje na huna kazi?? Unatafuta matatizo wewe?? Wanawake wa raha na shida wameisha, wamebaki wa RAHA tu! Jipange sawa, sawa!
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Subiri kama unaona bado kipato ila ningependa pia kukujulisha tu kuwa hata wale mashoe shiner na wabeba mkokoteni wana familia zao na wanajitahidi kile kidogo sana wakipatacho kugawana na wanafamilia zao. kwa hiyo naamini kama umekamia kuoa utayaweza tu, ila huna haja ya kukimbilia huko ki hivyo Unless your above forty
     
  10. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #10
    Apr 28, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Tukiwa JKT kuna adhabu tulikuwa tunapewa ya kunyoosha mikono mbele kisha unakunja na kukunjua ngumi,maumivu yake ni balaa.Sasa wakati wa kukunja na kukunjua vidole maafande walikuwa wanatulazimisha tuimbe 'matatizo njoo,matatizo njoo,matatizo njoo......'wakimaanisha eti hayo maumivu tumeyakaribisha wenyewe.Mkulimaone tafakari.
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Apr 28, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Eti umesemaje vileeee????
     
  12. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #12
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Nalo wazo,Tembo mastercard unayo?
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Apr 28, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hivi hili tangazo mbona huwa lina maana ndogo sana? kwa bank kama ile ilibidi wawe na tangazo lililoenda shule, ina maana watu wote kuoa lazima wawe na pesa? au mabinti waolewe sababu ya kitu fulani, nahisi watu wa marketing wanabidi waliangalie upya. ni mawazo yangu tu
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Katika uhalisia CRDB walichemka sana,ndiyo matatizo ya kuiga matangazo mobile phones service providers.
     
  15. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #15
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mimi ninachoona unaweza kuhangaika mpaka ukafa hujafanikiwa kupata unachotaka kupata, inamaana hutaoa?????????

    huwezi jua lbd mke utakaye mpata atakuja na baraka gani.

    ila kbl hujafanya hivyo VAA NAIVERA UMUULIZE BWANA!!! NAYE NI MWAMINIFU ATAKUJIBU LA KUFANYA
     
  16. M

    Mafie PM JF-Expert Member

    #16
    Apr 28, 2011
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 1,318
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Oa bwana watu wasikukatishe tamaa, mtagawana kilichopo, kwani unayemwoa si atakuja kula alichokuwa anakula kabla hamjakutana? Au unataka kuoa goal keeper? Ndoa ni kusaidiana. Na maisha yote huanzia chini, na atakayekukubali wakati huu ndiye mwanamke wa maisha yako. Usisubiri hadi uwe na nyumba na gari.
     
  17. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #17
    Apr 28, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,586
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Mkuu, kuoa/kuolewa siyo anasa. Ndoa siyo mialiko tunayopeana na gfs wetu kwenye hotel, au sehemu za starehe na jioni mtu anarudi kwao. Ndoa ni zaidi.
    Mkuu oa kama umri umefika na unae unayempenda. Hiyo haitakuwa anasa ila itakuwa ni baraka toka kwa Mungu.
    Wengi wamefanikiwa sana wakiwa kwenye ndoa zao, na mbaya zaidi wengi wakifanikiwa wanawasahau wake zao.
     
  18. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #18
    Apr 28, 2011
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    matangazo mazuri yapo bank M bana..utafikiria mara elfu ujue ana maana gani..i love them,plz crdb do something


     
  19. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #19
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Don't worry you will get there
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    Apr 28, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mimi niliishajiuliza mara nyingi sana hawa M Bank matangazo yao wanatengeneza wapi maana yanavutia na pia creativity ni nzuri sana
     
Loading...