Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuoa lakini sijapata kazi wana JF, msaada

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by ibraton, Aug 21, 2011.

  1. ibraton

    ibraton Member

    #1
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 7, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 15
    Wana FJ nataka kuoa lakin cjapata kazi bdo mnaniambiaje niingie hafu kitaeleweka humohumo!!.
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Aug 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ingia alafu mle mawe...lolz!!

    Seriously though...inabidi ujue mtaishije.Kama mwenzio mambo safi na ni mwelewa then labda mnaweza mkakubaliana (maana kusaidiana muhimu ) alafu kazi unaangalia mbele kwa mbele.Siku ukipata kazi unaanza kutimiza majukumu yako kikamilifu kama baba mwenye nyumba!!
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180
    mkuu nakuomba sana usifanye kosa litakalogharimu maisha yako
    kwa taarifa yako sasa hivi huwezi kuona matokeo ya hilo kosa,utayaona ukishaingia ndani,tumeona mifano mingi sana kwenye hilo
    mkuu sio lazima kuoa dunia hii,watu kibao wako single na life inaendelea,tulia kwanza uwe na msimamo hata kama ukiwa na miaka 60 utaoa tu,,,,
     
  4. Mamzalendo

    Mamzalendo JF-Expert Member

    #4
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,664
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    He he he wewe oa tu usiwe na wasiwasi inawezekana hana kazi lakini ana pesa sa tatizo liko wapi coz kama huna kazi na pesa huna inakuwaga ngumu kuwaza ndoa,na pia inategemea malengo yako je unajua unakoenda?
     
  5. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #5
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,752
    Likes Received: 1,192
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />

    On a more serious note inamaana mamilioni ya vijana wasio na ajira wasioe hadi watakapo ajiriwa? The society is surely headed for crisis.
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Aug 21, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ndio maana nikasema ikiwa mwenzake ni muelewa sawa...ila kama sio muelewa hiyo ndoa itakua chachu kabla hata hakujakucha.Mwanamke anaweza akaanza masimango...dharau and the likes...sasa hapo raha ya ndoa itatoka wapi?!
     
  7. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #7
    Aug 21, 2011
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kakwambia nani kazi inakupa ndoa??
     
  8. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #8
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    unataka kuoa unatamani kuoa?
     
  9. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #9
    Aug 21, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,242
    Trophy Points: 280
    anything which does not kill you,will makes you stronger...............
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    Aug 21, 2011
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kuoa ni swala jingine, na kazi ni swala jingine. Oa mwende kijijini na mkeo mkajaribu ukulima. Kazi siyo lazima iwe ya kuajiriwa, unaweza kujiajiri.
     
  11. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #11
    Aug 21, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mkuu Please nakushauri tafuta kazi kwanza jiwekeze ndo UOE, hatutaki tena urudi hapa uanze kuomba ushauri mara ooh kakugeuka. Nakuomba sana pata kazi chukua km miaka minne ndo uoe, Ndoa si kufanya mapenzi tu kaka ohoooooooooo
     
  12. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #12
    Aug 21, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 394
    Trophy Points: 180
    Hela ya mahari unayo?
     
  13. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #13
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    Oa kama mke atakuwa na job wewe utabaki unaosha vyombo na kufanya usafi home,tena kutakuwa hamna haja ya housegirl.
     
  14. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #14
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    baelezee!baelezee papaa chimurungu,bingi nayo papa asyosya nawe.huyo jamaa nahisi anafikiri kuoa ni kufanya mapenzi tu!ahoji kwanza majukumu ya kwenye ndoa! Its easy kufikiri ni simple but in practice ndoa si mchezooooooo! Sio mchezo kam kombolela.
     
  15. N

    Naipendatz JF-Expert Member

    #15
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 794
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 60
    Will makes???? Shule za kayumba nazo!!!
    <br />
    <br />
     
  16. Patriote

    Patriote JF-Expert Member

    #16
    Aug 21, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 1,579
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Kaka ushauri wangu wewe pambana kusaka kipato kwa njia halali, kuna alternatives nyingi ikiwemo ajira/biashara/kujiajili. ukishaona unaweza kujimudu wewe mwenyewe na vijicent vinabaki, basi hapo ndo ufkirie kumtafuta mwenzio au kumrasimisha aliyepo. Tatizo dada zetu kwa asilimia kubwa sana sio wavumilivu, na usije ukajichanganya ukawa na fikra kwamba kwakuwa mwenziwako ana kazi basi muungane then utafute kazi wakati anakulisha ndani ya hiyo ndoa mnayotaka kuifunga. kaka hakuna rangi utaacha kuona........ jipange tu maisha hayaishii kesho. usije ukaharakisha kuingia na matokeo yake ukajikuta unawahi kutoka mwenyewe...
     
  17. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #17
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Lakini si umeelewa anachomaanisha? tatizo letu waswahili tunakosoana sana, ndio maana tunaona aibu hata kujifunza coz tutachekwa
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Aug 21, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kweli kabisa atafute kazi kwanza kuoa utaoa tu, maana kama huna kazi hata hiyo harusi unategemea ufanyiwe kila kitu?
     
  19. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #19
    Aug 21, 2011
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Sio shule za kayumba, huko ni kuchamba kwingi mwishowe kushika MAVI.
     
  20. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #20
    Aug 21, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,146
    Likes Received: 329
    Trophy Points: 180
    Mkuu nakushauri uelekeze resources zako kwenye kupata ajira kwanza.
     
Loading...