Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nataka kuoa lakini imani inaleta shida.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by BUCHANAGANDE, Jul 13, 2012.

  1. BUCHANAGANDE

    BUCHANAGANDE JF-Expert Member

    #1
    Jul 13, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 1,383
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Wana JF wenzangu, naomba mnisaidie kuhusu hili linalonikabili
    Nina rafiki yangu MWENYE UMRI WA MIAKA 25 (AMEMALIZA CHUO KIKUU, 2011) Yeye ni wa Imani tofauti na yangu lakini nimempenda na nimedhamilia kuishi naye kama my wife lakini tatizo kubwa kwake ni kwamba HATAKI kubadili IMANI yake mpaka hapo nitakapokwenda kutoa MAHALI kwani anasema kwa mila za kwao (KINGONI) HAKUNA KISHIKA UCHUMBA WALA UCHUMBA bali kuna URAFIKI then Ukienda kujitambulisha nyumbani kwao ndo unatoa na MAHALI JUMLA JUMLA.
    Naombeni msaada wenu kwa sababu nimekuwa nikimsisitiza sana lakini yeye anakataa kwa kusema kuwa:-
    1. Nikibadilisha Imani na wewe ukanikataa ITAKUWAJE?
    2. Naishi na mamdogo wangu, Hivyo nikibadili IMANI hatanielewa kwani ni MKALI SANA-Ila kama ningekuwa naishi na Mama mzazi ambaye alikuwa mwelewa-NINGEBADILI NA ANGENIELEWA NA NISINGEPATA SHIDA YOYOTE.
    Yeye anaonekana Kumtii mama yake Mdogo sana kuliko yeyote yule. Je Nifanyeje? NAOMBA MSAADA WENU.
     
  2. Me370

    Me370 JF-Expert Member

    #2
    Jul 13, 2012
    Joined: Mar 10, 2008
    Messages: 995
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Badili wewe uifuate imani yake
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ongea nae kufunga ndoa ya SERIKALI ......

    Lakin wangon mapepe... huyo ametuliaaa????
     
  4. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #4
    Jul 13, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Kashakuambia ukilipa mahari na vikao vinaendelea vya harusi, atabadili imani. What else do you want sasa? Yaani you are just a boyfriend abadili dini kwa ajili yako? Ebooo, utajajaaliwa watoto wa kike wewe Mungu akulipizie,ohooo!
     
  5. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #5
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    .....tii "machale" yako, mapenzi sio kila kitu katika maisha. Tofauti yoyote kubwa uionayo/unayoigundua kipindi cha uchumba ujue "itakukwaza" tena huko mbele ya safari.

    Love is not blindness, ....you choose not to see (the truth)
     
  6. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #6
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ...:eek: kumbe watoto wa kike "mtihani" ehh? ...lol.
    Mtoto ni mtoto bana, hata wa kiume aweza acha dini, mila na desturi za kwao na kufanya kinyume na matakwa yenu wazazi.
     
  7. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #7
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ndoa ya serikali. i know a couple muslim/christian ambao wanaishi maisha mazuri na yenye amani
     
  8. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #8
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Rudia kusoa uzi,kuna mambo yanakinzana hapo!
     
  9. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #9
    Jul 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,293
    Likes Received: 3,068
    Trophy Points: 280
    fungeni ndoa ya kiserikali...
    Watoto wakizaliwa watafuata dini ya baba.
     
  10. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #10
    Jul 13, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Dini gani mnazo ongea nyie hakuna dini zaidi ya uislamu....Kama wewe muislamu kamuowe na kama wewe ni mkristo na bint ni muislamu wala usisogee kumpoteza mwenzako afate dini za kujitungia.
     
  11. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #11
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kasema yupo tayar kubadili ukishalipa mahar, do it, nna mfano ambao bado mbichi kabisa, ni kama wiki na nusus iliyopita wifi yangu ambae alikuwa ni mpenz wa bro wangu, wameshatambulishana hadi nyumbani, bt bro ni msabato na wifi ni mlutheran, jamaa(my bro ) alimwambia wifi abatizwe awe msabato ndio familia itakwenda kutoa mahar na process zngne za uchumba na ndoa zitafuata, msichana akamwambia family yake haitamwelewa iwapo atabatizwa kama ndg wa mume mtarajiwa hawajalipa nmahar bt the guy insisted so wifi yangu akaamua akabatizwe kisir bila home kwao kujua, kilichafatia ni nn jamaa kampiga chini yaan hapa bado mdada analia maumivu, hii haijamaliza hata mwez, kwa hyo namuelewa sana huyo dada.......kubadl dn si kaz rahc ni maamuz magumu wangu hata ingekuwa mm cwez kubadl dn coz of boyfriend kama yupo willing kufanya hvo baada ya mahar then do it,
     
  12. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #12
    Jul 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    can you prove your statement kuhusu dini za kujitungia?au unambwelabwela tu fazaa
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. Mwanawalwa

    Mwanawalwa JF-Expert Member

    #13
    Jul 13, 2012
    Joined: May 28, 2012
    Messages: 1,008
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    yani hata dini inakataza kwa nn umuoe mtu asiye amini unachokiamini cha kufanya tafuta msichana ambaye dini za imani yenu ni sawa usije umbuka mtu mzima haya maswala bwana si yakuchukulia simple kihivyo
     
  14. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #14
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    we bwana wee, nyie ndio mnaochochea udn katika nchi hii, heb tupishe babu, halaf unaona raha gan kuikashifu dn ya wenzio kumbuka kuna mataifa watu wanauana kla siku sabab ya udin ambao ww unauleta hapa, iman ni kitu sensitive mno usicheze na iman za watu, kha unataka kuniharibia ijumaa yangu, hb nkupotezeee mie
     
  15. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #15
    Jul 13, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nyie mnasema Yesu ni mtoto wa mungu wakati hamuwezi kutueleza wapi Mungu kasema ana mtoto>Point ya pili vitabu vyenu vya dini vinakan'yagana mara mnasema Yesu ni mungu mara vinakataa chukua mfano the old testament has very explicitly and emphatically enjoined belief in one God....Sasa kama mnaamini Mungu ni mmoja vipi na Yesu awe mungu?

    Hajakosea Yesu alipowajibu ->>I am not sent but unto the lost sheep of the house of Israel (Matthew 15:24)

    Mtabakia kuwa makondoo tu hamuwezi kutueleza wapi Yesu kasema fateni ukristo au Yeye dini yake ni kristo.
     
  16. LD

    LD JF-Expert Member

    #16
    Jul 13, 2012
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Imani na unachoamini ni vitu muhimu sana vya kuzingatia kabla ya kuamua kuoa au kuolewa. Mi sitaki kabisa huyu haamini huyu anaamini. Huyu anaamini hivi na huyu anaamini hivi. Hapana mi bwana naangaliaga sana tu.....Imani ni kitu cha msingi sana.
     
  17. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #17
    Jul 13, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hahaha mtabakia kutembea na misalaba tu msisahau Yesu hajapigiliwa kwenye msalaba...Dini ni moja tu na Mungu ni mmoja.
     
  18. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #18
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Oh ckujua umgonjwa kias hiki, iz there a doc in the house plzzzzz.....................get well soon fazaa
     
  19. Mahmetkid

    Mahmetkid JF-Expert Member

    #19
    Jul 13, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 552
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 45
    Kuwa mvumilivu kaka, subiri hadi hapo mambo yatakapo kaa vizuri na wewe kwenda kutoa mahari basi atakuja kwenye imani yako.
    Mvumilivu hula mbivu.
     
  20. Nambe

    Nambe JF-Expert Member

    #20
    Jul 13, 2012
    Joined: Jan 18, 2011
    Messages: 1,456
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kuna wenzio huwa wanautukana ukristo maeneo ya ya uwanja wa manzeze karib na soko la manzese darajan pale, nna uhakika pale panakufaa zaid na utabwatuka yote unayoyataka na unavyojiskia, tuache watu tuchambue yenye msingi humu, naamn hakuna dn inayompeleka mtu mbingun, By the way Mungu ni mmoja na katuumba wote kwa hyo kwangu kabla ya uislam au ukristo ubinadam unaanza kwanza....
     
Loading...